'Mashujaa' hawa ndio walioipa CCM 'Ushindi wa kishindo' Arusha...

'Mashujaa' hawa ndio walioipa CCM 'Ushindi wa kishindo' Arusha...

kwa kweli ccm aipendwi arusha yaani ata wale wanajeshi wanaokaa pale hawajaichagua magamba looh ccm must go to hell.
 
[HONGERA CCM ARUSHA




992814_508888975850421_972006896_n.jpg
261860_508889015850417_1432131954_n.jpg
[/QUOTE]
Hivi Shonza na Mwampamba si walitumwa na CHADEMA kwenda 'kuijenga' CCM na intelijensia ya Bavicha ikamhadaa hata mwenyekiti wao akawapokea kwa mbwembwe wakidhani wamepata? Hadi waje wagundue kuwa tangu yule dokta wa kigoma ambaye jina lake ni kama mtawala wa zamani wa Afrika kusini hadi hawa vijana wapo kazini,CDM itakuwa magogoni tayari kwa kuwashughulikia mafisadi na kina Ighandu. CCM walidhani ni wao tu wajanja kumbe ile filosofi ya kikongwa cha kilwa na babu tingatinga vishapitwa na wakati. Nampongeza Mwigulu kwa pozi lake kwenye picha hiyo wakati wa mafunzo ya Green guard. Sijui ndio ile SMG iliyotumika pale Arusha mara baada ya kurusha bomu? Hongera tena vijana wetu kwa kazi nzuri ya kukijenga chama tayari kwa ushindi. Tulieni na mtarudi wote tukiisha ichinjilia mbali CCM.
 
CCM ina watu wenye akili fupi sana...ndo maana mnashindwa na kuchukiwa......mna fikiria NEGATIVELY tu....Ni ujinga, ushamba na woga...
Umesahau kubambikia kesi kwa msaada wa policcm
 
Hawa jamaa hawajaweza ushinda uamsikini wa Fikra..mwigulu kijana wa njia ya vumbi.Dar imempagaisha...mapema sana atastaafu na kwenda shika matunguri...
 
Tulienda kutalii.

..........sasa kutalii lazima muende Arusha? mngeenda kumuangalia Wasira, PM na Musa Tesha mngekuwa mmefanya utalii pia bila ya kutumia gharama kubwa. CCM mkiamua kuanzisha mbuga yenu mnaweza maana mna wanyama wa kutosha na wanavutia kwa utalii.
 
Kilichotokea arusha ni sawasawa na kusema bakharesa anunue ice cream kwa wauzaji wa rejareja wakati yeye ndiye mtngenezaji... Simply ushindi ulikuwa wa viti ambavyo vilikuwa chini ya cdm before , nje ya arusha cdm ni sifuri... Kumbukeni tanzania haishii kanda ya kaskazini tu ...
 
Kilichotokea arusha ni sawasawa na kusema bakharesa anunue ice cream kwa wauzaji wa rejareja wakati yeye ndiye mtngenezaji... Simply ushindi ulikuwa wa viti ambavyo vilikuwa chini ya cdm before , nje ya arusha cdm ni sifuri... Kumbukeni tanzania haishii kanda ya kaskazini tu ...

Hayo mmeyajua baada ya kushindwa au!! Pumbafu arguments za kitoto kweli..kama mlijua hayo mlikuwa mnapiga makelele ya nini
 
Watu wengine bwana wanachekesha sana. Hapa nazungumzia shonza na mwampamba. Waliona kuwa wataikomoa chadema kwenda ccm, nadhani wanajuta kuzaliwa. Sasa wamejipaka kinyesi kila waendako wananuka
 
Back
Top Bottom