asakuta same
JF-Expert Member
- Mar 1, 2011
- 14,829
- 5,040
wanafurahisha kama kidogo
arusha ni ya cdm hata wafanye nini teh teh!!
teh teh teh! lini tunaenda Arusha kuwapa pongezi kwa kuwaangusha Madhalimu?
wanafurahisha kama kidogo
arusha ni ya cdm hata wafanye nini teh teh!!
Pole Tesha kwa kutumiwa kisiasa na mafisadi.Lol mbavu zangu, kujianika juani kwa elfu 20... baada ya kichapo hiki nafikiri Tesha kimeota...hivyo anatafuta mteja mwingine wa kuanika juani.. Watanzani kila mtu ajichunge Mwigulu anatafuta mteja wa kumwagia tindikali kwa ajili ya 2014.
teh teh teh! lini tunaenda Arusha kuwapa pongezi kwa kuwaangusha Madhalimu?
HONGERA CCM ARUSHA
HONGERA WANA WA ARUSHA
![]()
![]()
Kilichotokea arusha ni sawasawa na kusema bakharesa anunue ice cream kwa wauzaji wa rejareja wakati yeye ndiye mtngenezaji... Simply ushindi ulikuwa wa viti ambavyo vilikuwa chini ya cdm before , nje ya arusha cdm ni sifuri... Kumbukeni tanzania haishii kanda ya kaskazini tu ...
Mada zingine hazina tofauti na taarabu.
Basi tu huku JF zinaitwa Thread.
Mzee Yusuf na Mashauzi wanaita Mashairi.
Kweli Mods vijana wako wa Red Brigade wameishiwa hoja, Mara,Wasira, Mwigulu,Shonza hata kama hakuna cha maana.
Jukwaa lako sio GT bali ni Billicanas.
Sasa mlichokuwa mnachonga hapa nini? Mwambie demu wenu aje aseme umbea wake hapa tena jualiana Shonza.Hivi Arusha mmeshinda nini? viti vyenu wenyewe?
Ukishashindwa lazima utamke haya...Mada zingine hazina tofauti na taarabu.
Basi tu huku JF zinaitwa Thread.
Mzee Yusuf na Mashauzi wanaita Mashairi.
Kweli Mods vijana wako wa Red Brigade wameishiwa hoja, Mara,Wasira, Mwigulu,Shonza hata kama hakuna cha maana.
Jukwaa lako sio GT bali ni Billicanas.
Hiyo picha Mwigulu aliipiga akiwa JKT au ni photoshop???
Huyo jike ni mboga mboga yao
Hivi Arusha mmeshinda nini? viti vyenu wenyewe?
Kama vyetu mbona mlitaka kutunyang'anya Manyang'au wakubwa ninyi!!!!!
Hivi Shonza na Mwampamba si walitumwa na CHADEMA kwenda 'kuijenga' CCM na intelijensia ya Bavicha ikamhadaa hata mwenyekiti wao akawapokea kwa mbwembwe wakidhani wamepata? Hadi waje wagundue kuwa tangu yule dokta wa kigoma ambaye jina lake ni kama mtawala wa zamani wa Afrika kusini hadi hawa vijana wapo kazini,CDM itakuwa magogoni tayari kwa kuwashughulikia mafisadi na kina Ighandu. CCM walidhani ni wao tu wajanja kumbe ile filosofi ya kikongwa cha kilwa na babu tingatinga vishapitwa na wakati. Nampongeza Mwigulu kwa pozi lake kwenye picha hiyo wakati wa mafunzo ya Green guard. Sijui ndio ile SMG iliyotumika pale Arusha mara baada ya kurusha bomu? Hongera tena vijana wetu kwa kazi nzuri ya kukijenga chama tayari kwa ushindi. Tulieni na mtarudi wote tukiisha ichinjilia mbali CCM.[/QUOTE][HONGERA CCM ARUSHA
![]()
![]()
Hivi Arusha mmeshinda nini? viti vyenu wenyewe?