'Mashujaa' hawa ndio walioipa CCM 'Ushindi wa kishindo' Arusha...

'Mashujaa' hawa ndio walioipa CCM 'Ushindi wa kishindo' Arusha...

HONGERA CCM ARUSHA

HONGERA WANA WA ARUSHA


992814_508888975850421_972006896_n.jpg
261860_508889015850417_1432131954_n.jpg

Ha ha ha haaa! "Mbavu zangu-ee" Mbona Mwigu anaonekana Askari Muoga kwa kuvimbisha mashavu? Yule dogo janja wa kichagga (Tesha) aliyevaa "mask" na kusingizia tindikali ili apewe "Mshiko" hayupo?
 
Why boasteth thyself
Oh, evil men
Playing smart
And not being clever?
I said, you're working iniquity
To achieve vanity (if a-so a-so)
But the goodness of Jah, Jah
I-dureth for-I-ver
So if you are the big tree
We are the small axe
Ready to cut you down (well sharp)
To cut you down
These are the words
Of my master, keep on tellin' me
No weak heart
Shall prosper
And whosoever diggeth a pit
Shall fall in it, fall in it
And whosoever diggeth a pit
Shall fall in it (... fall in it)
If you are the big tree, let me tell
you that
We are the small axe, sharp and
ready
Ready to cut you down (well sharp)
To cut you down
(To cut you down)
(To cut you down)
These are the words
Of my master, tellin' me that
No weak heart
Shall prosper
And whosoever diggeth a pit
Shall fall in it, uh, bury in it
And whosoever diggeth a pit
Shall bury in it, uh (... bury in it)
If you are the big, big tree
We are the small axe
Ready to cut you down (well sharp)
To cut you down
If you are the big, big tree, let me
tell you that
We are the small axe
Ready to cut you down (well sharp)
To cut you down
Sharpened ...
Bob Marley - Small Axe - YouTube
 
aSANTE MAYROSE, TUNAWASHUKURU KWA USHINDI MNONO ILA UMESAHU KIJANA WA TINDIKALI MUSA TESHA NA WASSIRA.
 
Natamani kujua hao vijana wanajisikia je wakiwa wamevaa hizo yuniform . wakati kuna watu wana kufa hospitalini kwasababu serikali ya chamachake inashindwa kupeleka dawa , wanafunzi hawafundishwi kwasababu serikali imeshindwa kuwalipa vizuri waalimu , ufisadi unaongezeka kisingizio cha misamaha ya kodi lakini kwasasa wanyonge hatuna msamaa

sijui kijana wasasa ana ishabikia ccm ana kua anafikiri nini
 
Inauma jamani,juhudi zote za Michembe na wenzake zimewaletea 4-0 Hongera sana kwa kazi nzuri.
 
..........sasa kutalii
lazima muende Arusha? mngeenda kumuangalia Wasira, PM na Musa Tesha
mngekuwa mmefanya utalii pia bila ya kutumia gharama kubwa. CCM mkiamua
kuanzisha mbuga yenu mnaweza maana mna wanyama wa kutosha na wanavutia
kwa utalii.

Mkuu umenichekesha sina ham kabisa! majangili wakiwatoroshea nje kama wale twiga wetu itakua bahati mbaya.
 
Haya kweli hayo ni majembe ya shughuli. Msiwaguse tunasubiri wamalize kazi waliyotumwa!
 
Mkuu umenichekesha sina ham kabisa! majangili wakiwatoroshea nje kama wale twiga wetu itakua bahati mbaya.

Ndo maana wanatorosha twiga na kuua tembo wanajua serikalini kuna nyara zingine zinatembea kwa miguu miwili...
 
Back
Top Bottom