Donnie Charlie
JF-Expert Member
- Sep 16, 2009
- 18,914
- 22,354
Tushaambiwa ni vihela tu hivyo
Mwinyi ndiyo angekua Raisi naamini mambo yangeenda vizuri na vurungu zisinge tokeaUpo sahihi. Mwinyi anafanya makubwa Zanzibar ambayo watangulizibwake hawakufanya. Tanganyika tumepata hasara.
Upo sahihi. Hasara kwa Tanganyika.Mwinyi ndiyo angekua Raisi naamini mambo yangeenda vizuri na vurungu zisinge tokea
Haya Mauaji angekua katakana Magufuli angeshambuliwa na Wakina Kinana, Makamba, Nyarandu, Na wastaafu, lakini Mauaji layaway huyu fisado mwenzao wapo kimya Mungu kawaumbua walimuona Magufuli mkatili na muuaji mwusho wa siku wao ndiyo Dunia imewaona ndiyo wauaji wa kubwa.Upo sahihi. Hasara kwa Tanganyika.
Kama una uwezo right now peleka familia nje for nowNchi hii ni bora kuhama tu maana kwa hali hii na aina ya viongozi tunaenda kupigika vibaya sana
We are goin down!
NB:Who are you guyz viazi!
Hizi jeuri zilifanya Kenya ikatuacha gap kubwa kwenye thamani ya fedha baada ya EAC kuvunjika na sasa watatupiga gap kubwa zaidi kwani wao ni business as usual, Nairobi inazidi kuwa na uwekezaji hasa kwenye high-tech enterprises na inazidi kupaa kama Silicon valley ya Africa huku TZ serikali haramu ya Samuya ikizidi kutuma polisi kulawiti watoto, kuwateka na kuwaua.Huyu anayewauliza wazungu who are U ataendelea kula kwa. macho tu, analeta jeuri
Familia ipo Nakonde Zambia ila nipo na dogo kitaa TUTAKIWASHA 9dec!Kama una uwezo right now peleka familia nje for now
Bora afe tu, nchi ipate haki na amani.Samuya katuletea matatizo makubwa sana. Ameharibu nchi.
Bora atupisheBora afe tu, nchi ipate haki na amani.
Uhalisia ni kuwa SGR ndo kumalizika ni 2030 hukoHuyu anayewauliza wazungu who are U ataendelea kula kwa. macho tu, analeta jeuri
Uhalisia ni kuwa SGR ndo kumalizika ni 2030 hukoHuyu anayewauliza wazungu who are U ataendelea kula kwa. macho tu, analeta jeuri
Hio ndio kwaheri mwalimuUhalisia ni kuwa SGR ndo kumalizika ni 2030 huko
Maana hata mwendokasi ya Tegeta sidhani kama itamalizika kwa wakatiHio ndio kwaheri mwalimu