Marafiki,wapwa na mabinamu kuelekea dodoma!..........


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Ladies and Gentlemen,

''The King'' na wadau wengine wakubwa wa 'JF ISIYO NA STRESS' wapo kwenye mkakati wa dhati na wa kudhamiria kabisa kuelekea Dodoma wiki ijayo ili kuwapongeza na kuwapa mkono wabunge vijana na kipenzi cha wote siku ambayo watakuwa wanaapishwa rasmi.

Tunaamini kwamba kwa nafasi yetu ndogo tuna mchango mkubwa sana katika mabadiliko makubwa jimbo la kawe na ubungo KWA VITENDO....!

Sisi wanachama hai na wana-jf tusio na stress tulikuwa na kampeni yetu ya BAA-KWA-BAA,GROSARI KWA GROSARI,gesti-kwa gesti tukiwa na picha za wagombea wetu.....!kabla ya kunywa bia yoyote tunaanza na sala

Sisi wanachama wa jf tusio na stress tumekuwa karibu na regia(kila mmoja kwa nafasi yake ndogo).....!na kwa kuliweka hili sawa ni kwamba TUNAWASHA MATUKUTUKU YETU HADI DODOMA KWA HESHIMA YA REGIA!tunampenda sana regia....!

Bila kushuka na nadharia nyingi za laibrale na kwenye journals....tunawathibitishia kwamba sisi tunaenda dodoma.

kwa yoyote anaetaka kuungana nasi kwenda dodoma kuwashika mikono wabunge wetu wapendwa kabisa naomba awasiliane na mimi Baba Gift,au awasiliane na Teamo,au akishindwa kabisa awasiliane na Carina_TI kwa ajili ya taratibu za kiusafiri.....!

Ahsante sana JF,
Ahsante Sana I.S.C
Ahsante sana Mwenyekiti,Mkuu wa Bodi ya wadhamini,Ahsante sana Katibu Mkuu,Ahsante sana Mhazini Ahsante sana wanachama mlioingia kwenye panel moja kwa moja

NIKIRIPOTI KUTOKA BONDENI HOTEL CHUMBA NR 10,mimi ni Baba la Gift-THE SUPER KING
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
hahahahaahh!hahaah!
kat kat ya safar msifanye yale bigrita alifanya wakat anaelekea rombo
the idea z gud n btful enaf i wl chk ma postn on t n i wl lt u knw
roy ataenda eennh???(nimekunong'oneza sikion akijibu nijibu plssssssss)
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
hahahahaahh!hahaah!
kat kat ya safar msifanye yale bigrita alifanya wakat anaelekea rombo
the idea z gud n btful enaf i wl chk ma postn on t n i wl lt u knw
roy ataenda eennh???(nimekunong'oneza sikion akijibu nijibu plssssssss)
ha ha ha!
kwakuwa tutakuwa tumeenda ''ki-upendo zaidi'',nadhani kuna vitu viwili vitatu ''kutegemea na maamuzi yenu'' itabidi vifanyike kati kati ya safari

roya hawezi kwenda atakuwa na safari ya kikazi tandahimba
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Nitaenda kwa sharti moja tu,ngoja niku PM
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
ha ha ha!
kwakuwa tutakuwa tumeenda ''ki-upendo zaidi'',nadhani kuna vitu viwili vitatu ''kutegemea na maamuzi yenu'' itabidi vifanyike kati kati ya safari

roya hawezi kwenda atakuwa na safari ya kikazi tandahimba
Watching na watching....someone about to :rip:....
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
U know what.....

tunaweza kuleta change, tukawa sehemu ya change, change kubwa zaidi, kwa kufanya vitu kivitendo zaidi. Kwenye kudifferentiate, tunazungumzia delta....that small change we can make to turn around the whole big thing...


hili ni mojawapo, na niseme tu kwamba ni idea ambayo tumekuwa nayo muda mrefu, so nawaencourage kwa wale ambao watapenda kwenda wawasiliane na The King kwen PM kwa ajili ya logistic zaidi.

Tupo pamoja sana
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
U know what.....

tunaweza kuleta change, tukawa sehemu ya change, change kubwa zaidi, kwa kufanya vitu kivitendo zaidi. Kwenye kudifferentiate, tunazungumzia delta....that small change we can make to turn around the whole big thing...


hili ni mojawapo, na niseme tu kwamba ni idea ambayo tumekuwa nayo muda mrefu, so nawaencourage kwa wale ambao watapenda kwenda wawasiliane na The King kwen PM kwa ajili ya logistic zaidi.

Tupo pamoja sana
yani kwamba BE THE CHANGE YOU WISH TO SEE IN THIS WORLD
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mi mtanipitia Chalinze ya Dom pale nitatangulia siku mbili kabla
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
ntaomba sana kaizer atusaidie tupate accomodation UDOM
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,824
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,824 46,286 280
Nnaweza kuja na Lilian?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Nnaweza kuja na Lilian?
HA HA HA!
my dear,
huu ni mkao wa ''ki-rafiki zaidi''

nakuhakikishia tu unaweza kuja na LILIAN,QUEENKAMI NA DIANA wote kwa pamoja provided you can handle them babies
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Mi tukutuku yangu ina uwezo wa kubeba Dada mmoja tu....nani anajitolea?:yield:
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,824
Likes
46,286
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,824 46,286 280
HA HA HA!
my dear,
huu ni mkao wa ''ki-rafiki zaidi''

nakuhakikishia tu unaweza kuja na LILIAN,QUEENKAMI NA DIANA wote kwa pamoja provided you can handle them babies
Unasalimiwa na Diana.....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ladies and Gentlemen,

''The King'' na wadau wengine wakubwa wa 'JF ISIYO NA STRESS' wapo kwenye mkakati wa dhati na wa kudhamiria kabisa kuelekea Dodoma wiki ijayo ili kuwapongeza na kuwapa mkono wabunge vijana na kipenzi cha wote siku ambayo watakuwa wanaapishwa rasmi.

Tunaamini kwamba kwa nafasi yetu ndogo tuna mchango mkubwa sana katika mabadiliko makubwa jimbo la kawe na ubungo KWA VITENDO....!

Sisi wanachama hai na wana-jf tusio na stress tulikuwa na kampeni yetu ya BAA-KWA-BAA,GROSARI KWA GROSARI,gesti-kwa gesti tukiwa na picha za wagombea wetu.....!kabla ya kunywa bia yoyote tunaanza na sala

Sisi wanachama wa jf tusio na stress tumekuwa karibu na regia(kila mmoja kwa nafasi yake ndogo).....!na kwa kuliweka hili sawa ni kwamba TUNAWASHA MATUKUTUKU YETU HADI DODOMA KWA HESHIMA YA REGIA!tunampenda sana regia....!

Bila kushuka na nadharia nyingi za laibrale na kwenye journals....tunawathibitishia kwamba sisi tunaenda dodoma.

kwa yoyote anaetaka kuungana nasi kwenda dodoma kuwashika mikono wabunge wetu wapendwa kabisa naomba awasiliane na mimi Baba Gift,au awasiliane na Teamo,au akishindwa kabisa awasiliane na Carina_TI kwa ajili ya taratibu za kiusafiri.....!

Ahsante sana JF,
Ahsante Sana I.S.C
Ahsante sana Mwenyekiti,Mkuu wa Bodi ya wadhamini,Ahsante sana Katibu Mkuu,Ahsante sana Mhazini Ahsante sana wanachama mlioingia kwenye panel moja kwa moja

NIKIRIPOTI KUTOKA BONDENI HOTEL CHUMBA NR 10,mimi ni Baba la Gift-THE SUPER KING

The Following User Say Thank You to Baba Gift For This Useful Post:

The Finest (Today)​
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663