Mara PaaP, Jakaya, Kinana Wanamuunga Mkono Membe 2020.

Mara PaaP, Jakaya, Kinana Wanamuunga Mkono Membe 2020.

Hapo ndipo watu watakapojua maana halisi ya kulimia meno.
 
Jambo alilofanya Lowassa 2015 haliwezekani tena . Ile sheria iliyotungwa kwamba MTU hatagombea urais hadi awe mwanachama Wa chama husika kwa miaka 2 nyuma kabla ya uchaguzi ilikuwa na lengo kuzuia MTU asiweze kuhama chama na kugombea chama kipya. Kwa hiyo ndio maana Maalim Seif ameahama CUF na kwenda ACT mapema ili mwakani agombee Zanzibar kama amewahi kuhama sijui maana ni kama bado miezi 20 kuanzia April alpohama hadi oktoba mwakani (2020). Sheria zinatungiwa watu individual badala ya maslahi mapana ya taifa. Kwa maana hiyo kuongelea Membe sahauni . Hao wakubwa wana yao tusyoyajua sisi wadogo . Tulieni kama humpendi aliyepo ataendelea . Nashukuru mabeberu wanamwekea speed gavana kwa ukandamizaji wake . yaani hata mabeberu wametuhurumia kuliko tuliyemchagua . Kweli Afrika ni shida kote ispokuwa Afrika kusini.Bunge na chama wanaweza kumdhibiti rais , lakini kwngine aliye na madarakani hufanya anavyotaka. Waasisi Wa nchi hii hasa Mwalimu alituachia katiba mbovu sana kwa kisngizio cha kujenga umoja Wa kitaifa kumbe ilikuwa kupenda kutawala bila kjpingwa. Hiyo ndiyo legacy alkyotuachia ,bahati Mungu alimpenda Mapema ,angekuwepo Leo Angelia kwa mambo yanavyoenda , halafu kila siku alikuwa akisema katiba yetu ni mbaya raid anaweza kuwa dictator. Sasa aliyajua hayo lakini hakuchukua hatua kudhibiti mbeleni yasitokee. Hiyo lawama anayo . Tumuombee huko aliko asamehewe.
 
Membe ni chaguo la wengi ndani ya chama...

Ila kwa sasa haiwezekani... pale atakapotokea mpinzani mtata ndiyo membe atasimamishwa na kuchukua kwa kishindo...


Cc: mahondaw
 
Rais wa nchi Ana nguvu sana

Hata waungane Jakaya, Kinana, Mbowe, Zitto, Membe hawana uwezo wa kumtingisha Rais

Sema kwa ninavyofahamu uelewa wa Siasa zetu na uelewa wa Siasa wa kina Jakaya, hawawezi kufanya kosa alillofanya Dr Salmeen Amour wakati wa Karume kumuunga mkono Dr Gharib Bilal
Kumbuka Mzee wa Msoga na Msomali ex soldiers. . Kwa mbaalii naona ya Al Bashir
 
CHADEMA wasimpokee mtu yoyote kutoka CCM na kumpa nafasi ya kugombea, ni usaliti kwa watanzania. Lissu anatosha
Tunamtaka mwanadiplomasia na jasusi mbobezi aje chadema kugombea urais wa Tz kwa tiketi ya chadema-bavicha.
 
Rais wa nchi Ana nguvu sana

Hata waungane Jakaya, Kinana, Mbowe, Zitto, Membe hawana uwezo wa kumtingisha Rais

Sema kwa ninavyofahamu uelewa wa Siasa zetu na uelewa wa Siasa wa kina Jakaya, hawawezi kufanya kosa alillofanya Dr Salmeen Amour wakati wa Karume kumuunga mkono Dr Gharib Bilal
Hivi Amour yuko wapi? Aisee ni somo tosha, jamaa kapotezwa mazima!
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
Sawa,kupitia chama gani?
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.

Wanaccm wote wanategemea vyombo vya dola kufanya siasa, nje ya vyombo vya dola wote ni wepesi tu.
 
Tutaligawa jeshi letu pendwa jwtz maana 90% ya wajeda watamuunga mkono jk

Wajeda wapi hao? Hao wajeda ambao Magufuli alipokea wanaccm kwenye kamisheni ya jeshi na wakaufyata. Ukishaona wanajeshi wanapigania tumbo jua hapo hamna jipya.
 
Membe angeweza kuwa rais mzuri lkn tukamkosa kisa "mwaga ugali nimwage mboga". Matokeo yake kila idara ni tabu isipokuwa makampuni ya ujenzi toka nje ya nchi, pengine hayo ndiyo yatampigia kura.
Wafanyakazi wamechoka,wakulima hoi,biashara zinakatisha tamaa,sasa sijui MTU anaongoza kwaajili ya nani?! Maisha bora yamegeuzwa maisha ya tabu? Hakuna mwunganiko wa serikali ilopita na hii sana ni wasasa kujidai wao ni makini kuliko wrote walopita. Jenga ujengavyo lkn bila wananchi kufurahia maisha yao viongozi humfai kuongoza nchi.

Mkuu hahitaji kura hata moja ili kutangazwa kuwa rais, cha muhimu tume itii maagizo na jeshi lilipe fadhila basi.
 
Upinzani utakapokuwa una uwezo wa kusimamisha wagombea katika majimbo yote na wasikatwe kwa kukosea kujaza fomu ndipo unaweza kuzungumzia impact ya uraisi. Mfano 2010 Chadema walisimamisha wagombea 100 kati ya majibo 250; hata kama Dr Slaa angeshinda angeongoza vipi wakati hana wabunge?

Raisi mpya wa Congo mpaka sasa hajaweza kuunda serikali maana hana wingi wa wabunge yuko "Dilemma"

Kwa huku Afrika ukishakuwa rais unatekeleza katiba unavyoona ww. Halafu unatumia neno laini liitwalo nia njema.
 
Membe hawezi kufanya kosa la kuhamia upinzani. Membe atapambana ndani ya CCM. Bila shaka anabackup kubwa. Ndiyo maana RA ametumiwa ili kutikisa kichaka waone kama kwale ataruka. Hiki ni moja tu ya kipimo vitafuata vingine. Kumbuka pia kuwa RA ameumizwa sana na anamachungu mengi. Utashangaa RA na Membe wapo mahali wanajipongeza.
 
Kikwete ni mtoto wa mjini. Lolote linawezekana kwenye siasa.Ila hawawezi hamia CHADEMA. Sema tu wanaweza weka Membe ashindane na Magufuli kura za maoni.

Hata Membe akiwekwa kwenye kura za maoni, wataksohesabu kura ni kina Makonda, Jerry Mito, Polepole nk. Hapo nani atatangazwa mshindi?
 
Membe hawezi kufanya kosa la kuhamia upinzani. Membe atapambana ndani ya CCM. Bila shaka anabackup kubwa. Ndiyo maana RA ametumiwa ili kutikisa kichaka waone kama kwale ataruka. Hiki ni moja tu ya kipimo vitafuata vingine. Kumbuka pia kuwa RA ameumizwa sana na anamachungu mengi. Utashangaa RA na Membe wapo mahali wanajipongeza.
Cowboy lzm aliwe kichwa,la sivo watagawana fito.
 
Back
Top Bottom