Mara PaaP, Jakaya, Kinana Wanamuunga Mkono Membe 2020.

Mara PaaP, Jakaya, Kinana Wanamuunga Mkono Membe 2020.

Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
Lazima kujipanga kuanzia Tume ya uchaguzi ; Usalama nk..

Kushimda uchaguzi Tanzania si tu haya makaratasi tunayojipanga kutwa juani.

Si kazi ndogo; aliyeko madarakani anaanza na marks 40 wakati wewe unaanza na 0.

Na akikushinda aisee hali yako na watu wako itakuwa mbaya sana..yaani ni kutafuta pa kwenda, siasa za Tanzania kwa sasa ni za kulipizana.
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
NEC ina uwezo wa kutangaza mshindi hata kama nchi nzima mnamshangilia mwingine. Hilo moja
Lingine hakuna anaweza kujaribisha maisha yake maana kwamba wanashangilia halafu JpM na dola wanashika nchi watanyea debe wote waliounga mkono, sasa kwanini mtu ahatarishe maisha.
Nadharia hiyo ni mfu. PERIOD
 
Hao wote uliowataja wako nyuma ya Membe tayari na hakuna madhara wala kitisho hadi sasa...
Ongeza wengine akina Nape, Makambaz, Mkapa, Kikwete, Liziwani (Uncle wake), Nchimbi na wengine wengi
Ila kwa JPM the msukuma wameshachoka..
Kinana kapoteza kitalu cha uwindaji....Kala ngumi ya uso😂 .. Januari sacked ... wengine watahudumiwa kwa kufuata mstari
 
Hao wote uliowataja wako nyuma ya Membe tayari na hakuna madhara wala kitisho hadi sasa...
Ongeza wengine akina Nape, Makambaz, Mkapa, Kikwete, Liziwani (Uncle wake), Nchimbi na wengine wengi
Ila kwa JPM the msukuma wameshachoka..
Kinana kapoteza kitalu cha uwindaji....Kala ngumi ya uso[emoji23] .. Januari sucked ... wengine watahudumiwa kwa kufuata mstari
Mkuu ni sucked au sacked??
 
Vyovyote iwavyo Jiwe anatakiwa atoke ,bila kujali anatolewa na nani sisi tutamuunga mkono ili aliyewafukarisha watanzania ,aliyeharibu uchumi wa nchi ,anayekandamiza demokrasia na haki za binadamu aondoke aje yeyote yule aliyemstaarabu ,anayeheshimu katiba na sheria .
 
Wanajua nguvu za mtu atwaye raisi hao hawawezi kuthubutu, la sivyo mafaili yao tangu wakiwa vijana yataibuliwa kokote kule yalipo yafanyiwe kazi
Kweli mkuu hilo haliwekani hata siku moja kihistoria kiutamaduni lazima ngwe yake ikamilike na nguvu anazo nyingi sana hao wanafanya maigizo tu
 
Siasa za nchi hii ukishatoka kwenye system na ushawishi wako kwenye maamuzi unaishia hapo.

Watu wa Kikwete wameshatolewa wote kwenye idara nyeti zinazoamua nani awe nani.

Kama ni kuhama basi ataenda na Mama Salma tu hata Ridhiwan hawezi
Halafu Bashe huyu ambaye hakumfuata babaake Lowassa aje amfuate Membe?

Tu es malade.
 
Wezi wa kura hao atafanya kila mbinu ashinde mbona inasadikiwa mkulu aliambulia 900,000 tu lakini si unamwona alivyojikausha?
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
Ndoto za saa nne asubuhi, hili waendelee kupiga deals za gas, VodaCom, pembe za ndovu, etc . civil war itatokea. Hao uliowataja watakimbia nchi forever.
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
Ramli chonganishi. Anyway sisi kazi yetu kuchochea kuni moto uwake vizuri
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
R.Madrid vs Barcelona.... Mchezo hautabiriki hapo
 
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
Maliasili zetu zitaisha!!
 
Hakuna cha ajabu hapo kwani nguvu aliyokuwa nayo Lowassa 2015 na hakukabidhiwa nchi sitoshangaa wakafanya hvyo kwani wenye kuamua nani apewe nchi ni vyombo vya usalama tukianza na mkuu wa majeshi wakisaidiana kwa ukaribu na tume ya uchaguzi. Ndg kukabidhi madaraka ni mchakato mkubwa sana unaoanzia ndani kwa ndani hayo yanayokuja sijui nani anagombea na kushinda ni matokeo ya yalikwishakamilika. Magufuli hawezitolewa 2020 apewe mtu mwingine eti kwa bahati bahati kwamba kuna watu wanamuunga mkono mtu mwingine ni ndoto.
Nawaza kwa sauti, Mara PaaaP 2020 Membe anachuku fomu na Magufuli. Huku na huku wanatumia dola Magu anajipitisha kibabe.

Baada ya Maasaa 24 Membe anaita vyombo vya habari na Kujiunga na CHADEMA na washirika wake.

Nape, Bashe na Serukamba wanaungana na Membe.

Tukiwa tunashangaa Comrade Kinana akiwa arusha naye anaungana na Membe.

Wakati tungishangilia Jakaya anaita Press Msoga na kutangaza kuungana na Membe huko upinzani.

We unaonaje, Nani ataibuka kidedea. Membe au Magufuli?

Usiseme haiwezekani, Kwenye politics kila kitu kinawezekana.
 
Maneno yako yanafurahisha sana, ni sawa na kumwambia mgonjwa wa UKIMWI dawa imepatikana, hata kama unamtania utakuwa umemtia moyo.
 
Back
Top Bottom