Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Mapungufu ya Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Wilbrod Slaa

Status
Not open for further replies.
Umesahau mapungufu ya Totoz ni mbayaaa.Muulizeni alikotoka huko kilichomfukuza hadi watoto wadogo wakimwona wanajificha

Dada Wingu utahangaika sana kumchafua Dr Slaa lakini hutafanikiwa kamwe.
 
Last edited by a moderator:
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

Mkuu hayo uliyoandika, huyo Katibu Mkuu Slaa ni Mangi Meza, wenzao huku CCM ,chama kisikivu, kama kuna mtendaji anayepigiwa kelele kwa ubovu, huondolewa.
Tulikuwa na Mzee Makamba, Mzee Mukama sasa Kinana-kama tuhuma zinajitosheleza au utendaji ni hafifu, kwa kuokoa chama mtu huyo anapumzishwa kwa heshima zote.

Huko CHADEMA jamaa wameng'ang'ania kama luba, hawaoni wala hawasikii!
Nia kubwa kila mtu ni kujaribu bahati yake kupiga penalti ya kuingia Ikulu-kitu ambacho sasa wameanza kuelewa kuwa hawawezi.

Mapungufu ya Dr Slaa ni mengi mno kuliko mazuri yake kisiasa, tokea maisha yake binafsi, utendaji na hata mahusiano binafsi.
Kwa vile aliwahi kuwa mhubiri, ukimpa mike hapo ndo mmekwisha, lakini na hapo ndio mwisho wa weledi wake.
 
Kila kiumbe kina mapungufu ila hilo haliondoi dhana ya uwajibikaji...................
 
Aliporomosha sana umaarufu wa CCM uchaguzi wa 2010 na ameendelea kuwafanya washindwe kujenga chama chao ....huu ni udhaifu mkubwa sana
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

1. Kuhusu No. 1: Unge'quote' aliyosema Dr Slaa (verbatim) na siyo ku'rely on' maoni ya gazeti la Raia Mwema. Gazeti linaweza kuwa na interest in the story au mwandishi anaweza kupresent kitu tofauti na kilichosemwa (unless kama kilichoandikwa kwenye hilo gazeti ni hotuba yake mwenyewe).

2. Kuhusu No 2. Kama mama wa Zitto alitaka kutekwa hiyo ni issue ya kiintelegensia/kipolisi maana polisi ndio wenye kulinda usalama wa raia na mali zao na siyo kazi ya katibu mkuu wa chama. After all, Dr Slaa ana'deal' na wanachama wa Chadema na siyo familia zao kwani unakuta familia moja inaweza kuwa na wanachama wa vyama mbalimbali. Kwani polisi wameshindwa kulifuatilia na sasa serikali imeamua usalama wa mama wa Zitto uwe chini ya katibu mkuu wa Chadema?

3. Kuhusu No 3. Barua inaweza kuvuja kutokana na ukweli kwamba ofisi ya katibu mkuu siyo chumba chake cha kulala. Kuna watu wengine wanaofanya kazi humo, ambao wanaweza kutumiwa kukihujumu chama. Hali ya namna hii inashikitsha lakini hakuna cha kufanya mpaka hapo Watanzania tutakapojifunza kuwa waadilifu (kuwa 'ethical'). Nakumbuka nilikuwa somewhere mtu aliandika barua mbaya na kuificha kwenye jalada la siri. Alipoenda safari mfanyakazi mmoja alienda kunusanusa kwenye komputa yake na kupitia baadhi ya mafaili yaliyoonesha 'recent documents' na kuweka kupata barua iliyohusu rafiki zake na kabla ya kwenda mahali husika aliwapa na wao wenyewe wakaisambaza ili kupata sympathy ya watu. Haya mambo ya kutumiwa yapo sehemu mbalimbali na baadhi wanalipwa kwa kuwa nduma kuwili.

Kwa hiyo, ingawa siyo rahisi kukuzuia usiwe na wasiwasi na utendaji wa Dr Slaa, hata hivyo sababu ulizotoa hazioneshi kwamba utendaji wake ni wa wasiwasi isipokuwa ni wewe tu mwenyewe una wasiwasi na kama hiyo wasiwasi ina tija kwako endelea nayo - maana kila mtu ana uhuru wa fikira/kujieleza!
 
1. Kuhusu No. 1: Unge'quote' aliyosema Dr Slaa (verbatim) na siyo ku'rely on' maoni ya gazeti la Raia Mwema. Gazeti linaweza kuwa na interest in the story au mwandishi anaweza kupresent kitu tofauti na kilichosemwa (unless kama kilichoandikwa kwenye hilo gazeti ni hotuba yake mwenyewe).

2. Kuhusu No 2. Kama mama wa Zitto alitaka kutekwa hiyo ni issue ya kiintelegensia/kipolisi maana polisi ndio wenye kulinda usalama wa raia na mali zao na siyo kazi ya katibu mkuu wa chama. After all, Dr Slaa ana'deal' na wanachama wa Chadema na siyo familia zao kwani unakuta familia moja inaweza kuwa na wanachama wa vyama mbalimbali. Kwani polisi wameshindwa kulifuatilia na sasa serikali imeamua usalama wa mama wa Zitto uwe chini ya katibu mkuu wa Chadema?

3. Kuhusu No 3. Barua inaweza kuvuja kutokana na ukweli kwamba ofisi ya katibu mkuu siyo chumba chake cha kulala. Kuna watu wengine wanaofanya kazi humo, ambao wanaweza kutumiwa kukihujumu chama. Hali ya namna hii inashikitsha lakini hakuna cha kufanya mpaka hapo Watanzania tutakapojifunza kuwa waadilifu (kuwa 'ethical'). Nakumbuka nilikuwa somewhere mtu aliandika barua mbaya na kuificha kwenye jalada la siri. Alipoenda safari mfanyakazi mmoja alienda kunusanusa kwenye komputa yake na kupitia baadhi ya mafaili yaliyoonesha 'recent documents' na kuweka kupata barua iliyohusu rafiki zake na kabla ya kwenda mahali husika aliwapa na wao wenyewe wakaisambaza ili kupata sympathy ya watu. Haya mambo ya kutumiwa yapo sehemu mbalimbali na baadhi wanalipwa kwa kuwa nduma kuwili.

Kwa hiyo, ingawa siyo rahisi kukuzuia usiwe na wasiwasi na utendaji wa Dr Slaa, hata hivyo sababu ulizotoa hazioneshi kwamba utendaji wake ni wa wasiwasi isipokuwa ni wewe tu mwenyewe una wasiwasi na kama hiyo wasiwasi ina tija kwako endelea nayo - maana kila mtu ana uhuru wa fikira/kujieleza!
mbona hujaweka barua aliokupa dr ili umjibie yeye ni VERIFIED MEMBER hp acha kujipendekeza
 
kazi ya ukatibu mkuu ni utendaji sio kupiga domo
 
yule ni dikteta halafu ana dharau, anataka akisema yeye hata kama amekosea watu wafuate kwa kutii tu

Udikteta ni staili tu ya uongozi, ambayo kila mtu ni lazima amewahi au ataitumia maishani mwake!... Kila familia, jamii na taifa lina madikteta.. Hata wewe katika uongozi wako wa eneo lolote kuna muda utaamua kidikteta.
 
Mkuu hayo uliyoandika, huyo Katibu Mkuu Slaa ni Mangi Meza, wenzao huku CCM ,chama kisikivu, kama kuna mtendaji anayepigiwa kelele kwa ubovu, huondolewa.
Tulikuwa na Mzee Makamba, Mzee Mukama sasa Kinana-kama tuhuma zinajitosheleza au utendaji ni hafifu, kwa kuokoa chama mtu huyo anapumzishwa kwa heshima zote.

Huko CHADEMA jamaa wameng'ang'ania kama luba, hawaoni wala hawasikii!
Nia kubwa kila mtu ni kujaribu bahati yake kupiga penalti ya kuingia Ikulu-kitu ambacho sasa wameanza kuelewa kuwa hawawezi.

Mapungufu ya Dr Slaa ni mengi mno kuliko mazuri yake kisiasa, tokea maisha yake binafsi, utendaji na hata mahusiano binafsi.
Kwa vile aliwahi kuwa mhubiri, ukimpa mike hapo ndo mmekwisha, lakini na hapo ndio mwisho wa weledi wake.

Hongera sana!.. Prove hili CCM ni chama sikivu,, MBONA JANGILI KINANA HATEMWI?
 
UTENDAJI WA KATIBU MKUU DR WILBROD SLAA


​
Nimepata wasiwasi na utendaji wa katibu mkuu dr slaa kwa namna anavyoshughulikia mambo.

1. Kushindwa kumfahamisha kwa barua prof: baregu kuhusu maelezo ya kikao cha kamati kuu kuhusu kujitoa katika mchakato wa katiba mpya. Ukiwa mtendaji mkuu hupaswi kuagiza kwa mdomo unapaswa kutoa barua na kuijbiwa kwa barua utaratibu aliotumia kumfahamisha prof baregu unaonyesha mapungufu ya kutambua kazi za ukatibu mkuu. Source; gazeti la raia mwema

2.Katibu mkuu namna alivyoshughulika suala la kutaka kutekwa mama yake Zitto limeleta utata.

Namna katibu mkuu alivyolishughulikia na kushindwa kutoa press release kama chama kwani ye ye ndio mtendaji mkuu kwani watu wamezusha kwamba kuna mpango wa hujuma kama katibu mkuu naona kuna mapungufu.source: gazeti la mtanzania

3.Kuvuja kwa barua ya siri ya mh, Zitto Kabwe ambayo ilikuwa ni confidential haya ni mapungufu katika utendaji wa katibu mkuu dr. Slaa. Source: jamiii forum
.

Ukifatilia CHADEMA chini ya katibu mkuu kuna mapungufu yanajitokeza katika utendaji kazi nafikiri angepima mwenyewe kabla ya kuamua kujiuzulu.

kujiuzulu

Kuiba wake za watu

Huyu katibu mkuu ana uzoefu na uongozi wa kanisa niyo kwenye Vayma vya siasa, sasa kama mambo madogo kama hayo yanamshinda itakuaje huo urais?

Hee!!!!... Thatha!!... Kwa hiyo tatizo ni dini yake siyo mapungufu!!!!... Kwa hiyo mnaitumia CCM yenu kama kawaida yenu kujenga UDINI?...

Maringo 7, ...Kwa hiyo hoja hizo mbili za zitto ni harakati za kidini??... Kwa hiyo haya mapambano na thread hii ni agenda za kuinua waislamu kwenye vyama vyote?!!!.... Mungu wangu!!!...

Kwa muda mrefu najiuliza hivi Mbona anayeifagilia CCM ndani ya CDM anayekubalika ni ZITTO tu?!!!

HIVI CCM IMEGEUKA LINI KUWA CHAMA CHA WAISLAMU?... JK tu ndiye aliyekibadili? ...Si NI NYIE WENYEWE MLIKIITA CATHOLIC CHURCH MOVEMENT?!!!... Ona mlivyoijenga timu yenu kidini na kulibomoa TAIFA!...


NASIKIA HARUFU KALI YA UDINI KATIKA THREAD HII!!!!!.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom