min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,545
- 178,356
Kwan kuoga mpka uwe na mke[emoji849][emoji849]Eti unaogopa kuoga kila siku [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwan kuoga mpka uwe na mke[emoji849][emoji849]Eti unaogopa kuoga kila siku [emoji23][emoji23][emoji23]
Wapi huko mkuu?🤣🤣Nilipo kwanza wadad wengi hawana mda na ndoa kabisa wao wanachotaka ni ,get naked, fu,,k hard& make noise[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kausha damu nalo ni jangaWanawake Michezo Yao Ya Kausha Damu Ndio Inawasumbua Inabidi Watumie Hadi Pesa Wanazopewa Kwa Matumizi Yao Binafsi Huko.
Kuna Mmoja Huyo Nilikutanae Na Michezo Yake Ya Kausha Damu Mara Laki Mbili Kwa Siku Kwa Wiki Wanachukua Mil 10.
Sasa Heri Acheze Mmoja Unakuta Ipo Mingi Bado Ya Mwisho Wa Mwezi Kiasi Cha Maana Pia.
Hapo Hata Uwe Mwamba Kiasi Gan, Kutoboa Kwa Huyo Mwanamke Ni Kazi, Inafika Mahali Huyo Mwanamke Kwenye Hiyo Michezo Yake Anashindwa Ibadi Wakati Mwingine Umsaidie Tu Maana Atatia Aibu.
Vijana wazingatie AYA yako ya mwisho...Pole.siku mzuge omba likizo kazini asijue halafu jiweke kihuzuni foji barua umefukuzwa kazini huna kazi tena.tuone atareact vipi?
Wanawake wengi hatuna shukrani!
Aaah weee, mbona tupo sisi hela zetu zinaonekana? Mwanamke usimwambie afanye hivi na hivi kwa kutumia pesa yake , wewe acha uone atakavyofanya mwenyewe.
Wewe nunua vitu muhimu kama , mchele, nyama, samaki, mahindi, mafuta weka ndani. Uone kama atakuambia hamna nyanya, vitunguu nk, uone kama gesi ikiisha atakuambia, uone sukari ikiisha kama atakuambia. Uone pia luku ikiisha kama atakuambia uone pia kama hatomlipa mshahara dada wa kazi na kuwanunulia watoto nguo.
Hivo vitu wala hautajua kama vina vipo kwa sababu yeye mwenyewe anavisimamia.
Tena Usimpate Ambaye Amekuwa Chronic Kwenye Kausha Damu Ni Zaidi Ya Mwanamke Mshirikina.[emoji23]Kausha damu nalo ni janga
Nilipo kwanza wadad wengi hawana mda na ndoa kabisa wao wanachotaka ni ,get naked, fu,,k hard& make noise[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hatari sana. Anakupangia kwa wiki uumpe kiasi gani. Hovyo sanaTena Usimpate Ambaye Amekuwa Chronic Kwenye Kausha Damu Ni Zaidi Ya Mwanamke Mshirikina.[emoji23]
Mimi sio mwenyekiti, Mimi ni mwasisi was chama🤣😀Mwenyekiti Wa Uwabata Kabanwa Mbavu.
Ww mdada ww una akili sana..karibu kigamboni valentine hii tafadhaliPole.siku mzuge omba likizo kazini asijue halafu jiweke kihuzuni foji barua umefukuzwa kazini huna kazi tena.tuone atareact vipi?
Wanawake wengi hatuna shukrani!
Hakuna maumivu makali tunayopata sisi wanaume hasa pale tunapogundua kumbe "aliamua kuishi na mimi k asababu Fulani hasa kipato"au alikua na shida Fulani Sasa imeisha sina maana Tena kwake" hilo no sonona tosha yaani Kila kitu kina bei yake siku hizi hakuna kisicho na bei!!Sijawahi kununua mwanamke anayejiuza. Ila huyu mke wangu ni anajiuza kwangu. Kivipi?
Manjonjo na ushirikiano kitandani anautoa kwangu tarehe za mshahara tu. Yaani kuanzia tarehee 21 hadi 23 kila Mwezi, asikuambie mtu na enjoy vibaya mno utadhani tumejuana leo. Lakini akiona naanza kuacha 5000 hadi 10000 ya matumizi, anajua tu mume account ime dorola. Hapo ni kinyongo na masimango tu.
Huwa najitagidi kununua vitu kwa pamoja punde tu mshahara ukitoka. Lakini mke hapendi utasikia matumizi mabaya ya pesa, mafuta lita 5, unga kg 25 unataka kufungua duka? Mara tuta kula wali kila siku, sijui ugali kila siku. Na tarehe za mshara shida kwao haziishi, mara mama mgonjwa, dogo hana kalo, sijui msimu wa parizi.
Niliwahi kukodi shamba alisimamie aisee nilitamani kulia, nae alajifanya boss wakampiga pesa ya Pembejeo, mahindi yakageuka na kuwa tumahindi. Biashara ndo kabisaaa alishashindwa. Anachojua yeye ni kupendeza, avae abadili nguo mpya kila uchwao. Katoto kenyewe kamoja tuliko nako amekatelekeza kwa binti wa kazi.
Kwakuwa ndoa ni Changamoto navumilia. Ila wanawake nimewaogopa naweza piga chini huyu nikadondokea kaa la moto. Maana braza yeye kanishauri nitafute mwanamke anayejua maisha na nikiangalia yeye ameshaachana na wanawake tatu mpaka sasa na wote amezaa nao.
Nasoma tu comment zenu, maana sishauriki kama wanavyo niitaga kwetu.
Sent from my SM-A217F using JamiiForums mobile app
Huko tuendako ndoa itakuwa haipewi uzito tena , uzito uliopo sasa ni kutokana na jamii zetu kuona mtu ambae ajaoa kama mhuni fulani ivi , wadada wengi wanapenda ndoa ili jamii iwape tu heshima kama mrs fulani.Wapi huko mkuu?[emoji1787][emoji1787]
Mkuu siwezi kusema uwongo kwa sasa Acha niwadonoe tu .We Mzee Unazeeka Vibaya Toka Kipindi Kile Uliendelea Na Huu Mchezo.[emoji23]
Intelligent businessmanMwenyekiti Wa Uwabata Kabanwa Mbavu.
Anashaurika upande wa kukataa ndoa tu huyo ,punda mpe mzigo anaoweza kuubeba akigoma piga ua hafanyi chochote[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]Uzuri mwenyewe ushasema Hushauriki basi wacha tupite kimyakimya
Utaoa tu hata kwa fimbo.Japo mimi sitaoa ,ila mwanamke mwenye kazi ni mtihani.
Sawasawa, amekusikiaAnashaurika upande wa kukataa ndoa tu huyo ,punda mpe mzigo anaoweza kuubeba akigoma piga ua hafanyi chochote[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
......Niliwahi kukodi shamba alisimamie aisee nilitamani kulia, nae alajifanya boss wakampiga pesa ya Pembejeo, mahindi yakageuka na kuwa tumahindi. Biashara ndo kabisaaa alishashindwa. Anachojua yeye ni kupendeza, avae abadili nguo mpya kila uchwao. Katoto kenyewe kamoja tuliko nako amekatelekeza kwa binti wa kazi......Sijawahi kununua mwanamke anayejiuza. Ila huyu mke wangu ni anajiuza kwangu. Kivipi?
Manjonjo na ushirikiano kitandani anautoa kwangu tarehe za mshahara tu. Yaani kuanzia tarehee 21 hadi 23 kila Mwezi, asikuambie mtu na enjoy vibaya mno utadhani tumejuana leo. Lakini akiona naanza kuacha 5000 hadi 10000 ya matumizi, anajua tu mume account ime dorola. Hapo ni kinyongo na masimango tu.
Huwa najitagidi kununua vitu kwa pamoja punde tu mshahara ukitoka. Lakini mke hapendi utasikia matumizi mabaya ya pesa, mafuta lita 5, unga kg 25 unataka kufungua duka? Mara tuta kula wali kila siku, sijui ugali kila siku. Na tarehe za mshara shida kwao haziishi, mara mama mgonjwa, dogo hana kalo, sijui msimu wa parizi.
Niliwahi kukodi shamba alisimamie aisee nilitamani kulia, nae alajifanya boss wakampiga pesa ya Pembejeo, mahindi yakageuka na kuwa tumahindi. Biashara ndo kabisaaa alishashindwa. Anachojua yeye ni kupendeza, avae abadili nguo mpya kila uchwao. Katoto kenyewe kamoja tuliko nako amekatelekeza kwa binti wa kazi.
Kwakuwa ndoa ni Changamoto navumilia. Ila wanawake nimewaogopa naweza piga chini huyu nikadondokea kaa la moto. Maana braza yeye kanishauri nitafute mwanamke anayejua maisha na nikiangalia yeye ameshaachana na wanawake tatu mpaka sasa na wote amezaa nao.
Nasoma tu comment zenu, maana sishauriki kama wanavyo niitaga kwetu.
Sent from my SM-A217F using JamiiForums mobile app