Mapenzi yanaongezeka zaidi tarehe za mshahara tu

Mapenzi yanaongezeka zaidi tarehe za mshahara tu

Hapo mwanaume ndio mpumbavu,mi ndo nasema sitaki mwanaume jina!
Mwanaume lzm uwe na msimamo kwenye familia!

Ss anamruhusu vipi mke aweke dada wa kazi ilihali mke ni mama wa nyumbani?

Yeye ilitakiwa aweke msimamo, nyumbani kwangu sitaki dada,full stop!
Huo mshahara elf50 wa dada SI angefanyia mambo mengine?

Huyu mwanaume ndo maana mke anamletea drama
Tena wana mtoto mmoja “tu”.
 
"Huwa najitagidi kununua vitu kwa pamoja punde tu mshahara ukitoka."

👆👆

Hapa na wewe una matatizo!

Mpe mkeo pesa aende sokoni kununua mahitaji na siyo wewe uende.

Acha mambo ya Kipemba.

Wanaume sisi hatujui bajeti za nyumbani kama wanawake walivyo.

Furaha katika familia inaanza na mkeo then kwa watoto.

Sisi wanaume ni flexible kwa hiyo acha mkeo afanye maamuzi ya mipango ya chakula na wewe mwanaume uwe mshauri tu.
 
Ukitaka Kuvunja Ndoa Ulizia Pesa Ya Mwanamke.

Pesa Ya Mwanamke Ni Ya Kwake Na Wazazi Wake.

Pesa Ya Mwanaume Ni Ya Familia(Mama & Watoto) Na Ndugu.


Mtu Akioa Mwanamke Mwenye Kazi Ukitegemea Umepumguza Shida Hiyo Ndoa Ikitoboa Miezi Mitatu Utanikuta Pale.
Mkiambiwa oeni wanawake wenye kazi hamtaki. Mwanamke mwenye kipato asilimia kubwa mapenzi yake kwako ni genuine.

Sasa unaoa mwanamke anakaa tu nyumbani anategemea umpe hela ya chakula abane atoe hela za kikoba, za kusaidia ndugu nk, halafu unalalamika mapenzi yanaongezeka tarehe za mishahara?

Pole sana mkuu, pole sana. Vumilia tu.
 
Kimepanda kipindi hiki cha mvua. Tunachanga buku tano tano tunaleta watu wa pump kuja kuvuta maji ndani. Maana maji yanajaa hadi sio poa na ukisema usubiri yakauke yanaweza kudumu hata miezi.

Njoo uhamie uone shoga zangu akina mwajei vile wanatoka kuoga na mtandio wa dera tu halafu kuna jiwe nje la kusugua magaga….wanasugua gaga pale mwili unatikisika tu, titititii
Hahahahaha
 
Mkiambiwa oeni wanawake wenye kazi hamtaki. Mwanamke mwenye kipato asilimia kubwa mapenzi yake kwako ni genuine.

Sasa unaoa mwanamke anakaa tu nyumbani anategemea umpe hela ya chakula abane atoe hela za kikoba, za kusaidia ndugu nk, halafu unalalamika mapenzi yanaongezeka tarehe za mishahara?

Pole sana mkuu, pole sana. Vumilia tu.
Hata akiwa na kazi unadhani atatoa cha kwake hata kwa matumizi yake binafsi?

Binafsi wanachokitetea wazee wa kataa ndoa tunza kibunda chako nakubaliana nao
 
Ukitaka Kuvunja Ndoa Ulizia Pesa Ya Mwanamke.

Pesa Ya Mwanamke Ni Ya Kwake Na Wazazi Wake.

Pesa Ya Mwanaume Ni Ya Familia(Mama & Watoto) Na Ndugu.


Mtu Akioa Mwanamke Mwenye Kazi Ukitegemea Umepumguza Shida Hiyo Ndoa Ikitoboa Miezi Mitatu Utanikuta Pale.
Aaah weee, mbona tupo sisi hela zetu zinaonekana? Mwanamke usimwambie afanye hivi na hivi kwa kutumia pesa yake , wewe acha uone atakavyofanya mwenyewe.

Wewe nunua vitu muhimu kama , mchele, nyama, samaki, mahindi, mafuta weka ndani. Uone kama atakuambia hamna nyanya, vitunguu nk, uone kama gesi ikiisha atakuambia, uone sukari ikiisha kama atakuambia. Uone pia luku ikiisha kama atakuambia uone pia kama hatomlipa mshahara dada wa kazi na kuwanunulia watoto nguo.

Hivo vitu wala hautajua kama vina vipo kwa sababu yeye mwenyewe anavisimamia.
 
Wangu mm huwa hajui mshahara napokea lini na nikipokea hata mia harambi na akilamba ujue siku hiyo bos kafurai kazn NDOA NI muunganiko wa jinsia mbili tofaut, kati ya me na ke, unaoa ili msaidiane sio kusaidia atatoka kwao utatoka kwenu mtaunganika mtakuwa kitu kimoja upumbavu wenu wa kushindwa kuelewa mambo mnajikuta mnajichimbia kabur wenyewe
 
Wanawake Michezo Yao Ya Kausha Damu Ndio Inawasumbua Inabidi Watumie Hadi Pesa Wanazopewa Kwa Matumizi Yao Binafsi Huko.

Kuna Mmoja Huyo Nilikutanae Na Michezo Yake Ya Kausha Damu Mara Laki Mbili Kwa Siku Kwa Wiki Wanachukua Mil 10.

Sasa Heri Acheze Mmoja Unakuta Ipo Mingi Bado Ya Mwisho Wa Mwezi Kiasi Cha Maana Pia.

Hapo Hata Uwe Mwamba Kiasi Gan, Kutoboa Kwa Huyo Mwanamke Ni Kazi, Inafika Mahali Huyo Mwanamke Kwenye Hiyo Michezo Yake Anashindwa Ibadi Wakati Mwingine Umsaidie Tu Maana Atatia Aibu.

"Huwa najitagidi kununua vitu kwa pamoja punde tu mshahara ukitoka."

[emoji115][emoji115]

Hapa na wewe una matatizo!

Mpe mkeo pesa aende sokoni kununua mahitaji na siyo wewe uende.

Acha mambo ya Kipemba.

Wanaume sisi hatujui bajeti za nyumbani kama wanawake walivyo.

Furaha katika familia inaanza na mkeo then kwa watoto.

Sisi wanaume ni flexible kwa hiyo acha mkeo afanye maamuzi ya mipango ya chakula na wewe mwanaume uwe mshauri tu.
 
Back
Top Bottom