Hapa imeisha hakuna cha zaidi......chawa"Mh Paul Chacha amevikosea sana vyombo vyetu vya ulinzi na usalama" -Jeneral Mkunda.View attachment 3679393
Sasa watanganyika wanahoji kwa kizungu.. What next!? Au ndio basi imetosha?
Wewe unataka wingi wa maneno au nini hujaelewa hapo?Kamilisha habari ndugu
Fake news"Mh Paul Chacha amevikosea sana vyombo vyetu vya ulinzi na usalama" -Jeneral Mkunda.View attachment 3679393
Sasa watanganyika wanahoji kwa kizungu.. What next!? Au ndio basi imetosha?
Lete hapa barua ya kukanusha.Fake news
kwa jinsi alivo muoga siamini kama ni kweli"Mh Paul Chacha amevikosea sana vyombo vyetu vya ulinzi na usalama" -Jeneral Mkunda.View attachment 3679393
Sasa watanganyika wanahoji kwa kizungu.. What next!? Au ndio basi imetosha?
Kusema ukweli ni kosa?....au Kosa ni kuusema hadharani?"Mh Paul Chacha amevikosea sana vyombo vyetu vya ulinzi na usalama" -Jeneral Mkunda.View attachment 3679393
Sasa watanganyika wanahoji kwa kizungu.. What next!? Au ndio basi imetosha?
Hapo kuna mmoja ni muongo kati ya Chacha na Mkunda."Mh Paul Chacha amevikosea sana vyombo vyetu vya ulinzi na usalama" -Jeneral Mkunda.View attachment 3679393
Sasa watanganyika wanahoji kwa kizungu.. What next!? Au ndio basi imetosha?