Mandela Awakutanisha Obama na Castro!


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Katika hali isiyo ya kawaida, Rais Barack Obama ambaye nchi yake bado imeng'ang'ania kuiwekea Cuba vikwazo kibao, leo wamesalimiana tena kwa kukumbatiana mbele ya hadhara ya dunia (kupitia luninga)! Nina hakika hili lisingewezekana wakati wa utawala wa George Bush! Hii ni dalili kwamba yawezekana kabisa iko siku, tena si nyingi, Marekani itaondoa vikwazo vyake dhidi ya Cuba vilivyodumu kwa miaka mingi tangu enzi za Fidel Castro (kakake Castro-Rais wa sasa).
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,178
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,178 618 280
Mugabe na mawaziri wakuu wastafu wa Uingereza pia wamekutana
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Katika hali isiyo ya kawaida, Rais Barack Obama ambaye nchi yake bado imeng'ang'ania kuiwekea Cuba vikwazo kibao, leo wamesalimiana tena kwa kukumbatiana mbele ya hadhara ya dunia (kupitia luninga)! Nina hakika hili lisingewezekana wakati wa utawala wa George Bush! Hii ni dalili kwamba yawezekana kabisa iko siku, tena si nyingi, Marekani itaondoa vikwazo vyake dhidi ya Cuba vilivyodumu kwa miaka mingi tangu enzi za Fidel Castro (kakake Castro-Rais wa sasa).

Sio FIDEL CASTRO ni RAUL CASTRO anayekwenda HALAFU UTAWALA wa OBAMA umeruhusu NDUGU kupata VISA na kutembeleana ilikuwa ni MWIKO waCUBA kutembeleana kati ya wa MIAMI na CUBA

Pia Kwenye FANI ya KILIMO wanashirikiana Sasa HIVI NGUZO ni WaCUBA wanaoishi MIAMI hawataki Uhusiano uwepo na CASTRO.s na Unajua FLORIDA state ni BIG US PRESIDENTAL VOTE DECIDER either Rais awe Republican or Democrat it decides the ELECTION

Kwahiyo Wengi hasa REPUBLICANS ambao ndio wanapata VOTE toka kwa wa SPANISH wa CUBA wanawasikiliza hao Wahamiaji wanaoishi MIAMI
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,444
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,444 280
weka picha
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
AMEN...., Heri wapatanishi......
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
62
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 62 145
Ni mara ya pili tokea mapinduzi ya Cuba kwa raisi wa Cuba na USA kukutana na kusalimia.

Mara ya kwanza ilikuwa Clinton na Castro mwaka 2000.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Sio FIDEL CASTRO ni RAUL CASTRO anayekwenda HALAFU UTAWALA wa OBAMA umeruhusu NDUGU kupata VISA na kutembeleana ilikuwa ni MWIKO waCUBA kutembeleana kati ya wa MIAMI na CUBA

Pia Kwenye FANI ya KILIMO wanashirikiana Sasa HIVI NGUZO ni WaCUBA wanaoishi MIAMI hawataki Uhusiano uwepo na CASTRO.s na Unajua FLORIDA state ni BIG US PRESIDENTAL VOTE DECIDER either Rais awe Republican or Democrat it decides the ELECTION

Kwahiyo Wengi hasa REPUBLICANS ambao ndio wanapata VOTE toka kwa wa SPANISH wa CUBA wanawasikiliza hao Wahamiaji wanaoishi MIAMI
Jamaa, kabla ya kusema "sio Fidel Castro ni Raul Castro" si ungesoma thread yangu hadi mwisho!???? Nakushukuru kwa mawazo yako lakini punguza uvivu wa kusoma mawazo ya wenzako!!
 
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
84
Likes
0
Points
0
Age
32
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined Dec 10, 2013
84 0 0
Hakika obama anaonyesha ujasili na demokrasia ya hali ya juu ipo siku watakaa meza moja ya mapatano.
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Leo nimejikuta na wachukia waSA na SA. Chifukwe na botswana wana thamani kuliko WaTz na Rais wetu, kweli?
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Jamaa, kabla ya kusema "sio Fidel Castro ni Raul Castro" si ungesoma thread yangu hadi mwisho!???? Nakushukuru kwa mawazo yako lakini punguza uvivu wa kusoma mawazo ya wenzako!!



OK THEY SHAKE HANDS... OBAMA vs YOUNG CASTRO
 
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
84
Likes
0
Points
0
Age
32
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined Dec 10, 2013
84 0 0
Hakika obama anaonyesha ujasili na demokrasia ya hali ya juu ipo siku watakaa meza moja ya mapatano.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,303
Likes
9,238
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,303 9,238 280
Hakika obama anaonyesha ujasili na demokrasia ya hali ya juu ipo siku watakaa meza moja ya mapatano.


Hapo ni msibani Mkuu. Hivi inawezekana kununiana hadi msibani kweli? Utakuwa mwendawazimu ukifanya hivyo tena mwendawazimu hasa! Misiba hukutanisha mahasimu na kwa kawaida ugomvi huwekwa pembeni angalau kwa muda.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
8
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 8 0
leo nimejikuta na wachukia wasa na sa. Chifukwe na botswana wana thamani kuliko watz na rais wetu, kweli?
tatizo la urafiki wa upande mmoja bila ya kumbukumbu ya yaliyopita. Huenda nchini mwao wanatofautiana juu ya role ya tz ktk ukombozi wa sa
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
kikwete hata hajaonekana kwani alienda?
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
tatizo la urafiki wa upande mmoja bila ya kumbukumbu ya yaliyopita. Huenda nchini mwao wanatofautiana juu ya role ya tz ktk ukombozi wa sa
Mkuu ktk ileinayo itwa BRICS nadhani Russia ndio hawakuongea na sina hakika kama kuna kiongozi wao mkuu alikuwepo pale.

Imenisikitisha hasa nikikumbuka jinsi jana mh alivyo tumia muda wa maadhimisho ya uhuru wa Tanganyika kumkumbuka na kumuenzi Mandela kumbe Zuma na wenzake wanafikiria otherwise.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,471
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,471 280
Obama ndiye rais mwenye akili kuliko marais wote waliopita.
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493