Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Dirisha linafungwa kesho tarehe Moja, labda tutaona surprise ya LB, CB au striker
Yule palmer wa Chelsea tufanye namna awe replacement ya Bruno miaka ya badae kdg
acha kuota ndoto za mchana chelsea sio soko lile uyo dogo hauzwi hata mkiweza kukubaliwa kuuziwa hela yakumnunua parmer ineos labda wauze magari hela yote waweke kwenye kibubu miaka mitatu. au mumsubiri amalize mkataba 2033
 
Beki zile Tia maji Tia maji...Maguire kuna wakati anakuja anakataa, Shaw ni kama karoga vile na hata hivyo yeye ndio ana afadhali, Yule Dorgu physically Yuko fiti ila kuna maamuzi anaweza kufanya kama vile Hana Ubongo, Lisandro Martinez ni Beki mzuri hasa akiwa na mpira mguuni, Yaani Kwa EPL hakuna Beki yyte anayemfikia huyu Jamaa Kwa kupiga progressive passes na zinazovunja mistari na hapo hachezi possession football based team, shida Majeruhi...
 
Dirisha limebakisha masaa tu lifungwe hatuna hata Tetesi ya kusajiri Beki ya kushoto wala striker pale mbele wakati huo Ostazi Benzema hana Timu kwa sasa kwanini asitue hapo OT aje aongeze Leadership kwenye kikosi madogo wanajisahau sana en we still have a Long way to GO mpaka sasa tuko WarmUp tu na kama tutamaliza hivi hili Dirisha we are Doomed 72% na tutabugia sana Fundo za Konyagi kupoza Kichwa 🤕🙁.

Bagabeach Lighton King faisal Scars Numbisa Selikavu min -me
Mlisikiliza na Press ya Kocha enu anadai Lilikuwa ni dirisha zuri sana matumizi ya Pesa yamezingatiwa, wachezaji wapya wamemwagwa akajazia Pia Marcus Rashford ukimwangalia kwa Jicho jingine ni kama sajiri mpya tu 😄😀 yana Makame huyu huyu kaenda kwa mkopo arudi mpya ilikuwa kidogo tu nimchukue kutoka kwenye TV mpuuzi huyu.
 
Dirisha linafungwa kesho tarehe Moja, labda tutaona surprise ya LB, CB au striker
Yule palmer wa Chelsea tufanye namna awe replacement ya Bruno miaka ya badae kdg

hilo halito tokea, seems focus kubwa ilikuwa kujenga kiungo zaidi which wameweza japo si sana

tatizo la man u ni defence, mambo yatakuwa yale yale ya msimu uliopita
 
Na
Dirisha limebakisha masaa tu lifungwe hatuna hata Tetesi ya kusajiri Beki ya kushoto wala striker pale mbele wakati huo Ostazi Benzema hana Timu kwa sasa kwanini asitue hapo OT aje aongeze Leadership kwenye kikosi madogo wanajisahau sana en we still have a Long way to GO mpaka sasa tuko WarmUp tu na kama tutamaliza hivi hili Dirisha we are Doomed 72% na tutabugia sana Fundo za Konyagi kupoza Kichwa 🤕🙁.

Bagabeach Lighton King faisal Scars Numbisa Selikavu min -me
Mlisikiliza na Press ya Kocha enu anadai Lilikuwa ni dirisha zuri sana matumizi ya Pesa yamezingatiwa, wachezaji wapya wamemwagwa akajazia Pia Marcus Rashford ukimwangalia kwa Jicho jingine ni kama sajiri mpya tu 😄😀 yana Makame huyu huyu kaenda kwa mkopo arudi mpya ilikuwa kidogo tu nimchukue kutoka kwenye TV mpuuzi huyu.
Naona defence tutasajili January au dirisha lijalo, maana ni kama tuna phase tatu za kujenga timu.
INEOS wanazingua japo wanafanya Kwa usahihi maana msimu huu tayari wamejenga kiungo, Bado defence tu tuwe timu imara zaidi

Lkn bada saa, tunaweza kusajili LB nahisi
 
Dirisha limebakisha masaa tu lifungwe hatuna hata Tetesi ya kusajiri Beki ya kushoto wala striker pale mbele wakati huo Ostazi Benzema hana Timu kwa sasa kwanini asitue hapo OT aje aongeze Leadership kwenye kikosi madogo wanajisahau sana en we still have a Long way to GO mpaka sasa tuko WarmUp tu na kama tutamaliza hivi hili Dirisha we are Doomed 72% na tutabugia sana Fundo za Konyagi kupoza Kichwa 🤕🙁.

Bagabeach Lighton King faisal Scars Numbisa Selikavu min -me
Mlisikiliza na Press ya Kocha enu anadai Lilikuwa ni dirisha zuri sana matumizi ya Pesa yamezingatiwa, wachezaji wapya wamemwagwa akajazia Pia Marcus Rashford ukimwangalia kwa Jicho jingine ni kama sajiri mpya tu 😄😀 yana Makame huyu huyu kaenda kwa mkopo arudi mpya ilikuwa kidogo tu nimchukue kutoka kwenye TV mpuuzi huyu.
NtYga wamiliki wa Manchester united Hawana ambition kabisa na inaonekana Ruben amorim alikua ni tishio kwao kwasababu hakutaka kukubali upuuzi wao ndio maana wakamtimua. Michael Carrick yeye ni yes man yaani ni aina ya wale puppet wasiotaka kuwapa presha wamiliki hata kidogo kila kitu yeye anaona ni sawa tu.

Ona Manchester city dakika za mwisho wametoa £125 kwa Enzo fernandes, hapa unaona kabisa wenzetu wapo serious na mafanikio ya timu. Hata ukiangalia viungo wote tuliosajili ukimtoa baleba. Tielemans na Santos hawakua chagua la kwanza kama ni kubana bajeti basi pia tungekua tushasajili angalau LB,RB na ST. Kituko ni kumuacha Crysencio Summerville kisa Marcus Rashford aisee hii kitu iliniuma sana.

Ngoja tuone mda utaongea.
 
Dirisha limebakisha masaa tu lifungwe hatuna hata Tetesi ya kusajiri Beki ya kushoto wala striker pale mbele wakati huo Ostazi Benzema hana Timu kwa sasa kwanini asitue hapo OT aje aongeze Leadership kwenye kikosi madogo wanajisahau sana en we still have a Long way to GO mpaka sasa tuko WarmUp tu na kama tutamaliza hivi hili Dirisha we are Doomed 72% na tutabugia sana Fundo za Konyagi kupoza Kichwa 🤕🙁.

Bagabeach Lighton King faisal Scars Numbisa Selikavu min -me
Mlisikiliza na Press ya Kocha enu anadai Lilikuwa ni dirisha zuri sana matumizi ya Pesa yamezingatiwa, wachezaji wapya wamemwagwa akajazia Pia Marcus Rashford ukimwangalia kwa Jicho jingine ni kama sajiri mpya tu 😄😀 yana Makame huyu huyu kaenda kwa mkopo arudi mpya ilikuwa kidogo tu nimchukue kutoka kwenye TV mpuuzi huyu.
Hapo tuu ndo nilikua namkumbuka Ed Woodward
 
Back
Top Bottom