lukesam
JF-Expert Member
- Feb 23, 2015
- 13,214
- 28,145
Mpira wa leo ni arteta peke yake kavumiliwa huu unaenda mwaka sita nadhani sisi uwezo wa kumvumilia kocha misimu mitatu tu ni mtihani
Arteta hata kama mimi ndio ningekuwa mfanya maamuzi pale Arsenal, ningeendelea kumvumilia. Unamvumulia kocha ambaye unaona kabisa timu yake ina mabadiliko na inaspirit ya ushindi. Kwa MUFC hadithi ni tofauti, timu haieleweki, kocha ni mbishi hana mbinu nyingine, hawezi hata kujaribu kubadili mfumo wake akaona kama tatizo ni mfumo au ni wachezaji wake.
Arteta anavumilika kabisa kwakuwa kuna kitu unaona anafanya na pengine anaweza kupambania ubingwa.
Arteta anavumilika kabisa kwakuwa kuna kitu unaona anafanya na pengine anaweza kupambania ubingwa.