Naona Mbeumo , Amadi, maino , wanajitahidi....Aendelee tu kusajili wachezaji wanofit kwenye mfumo wake mbona mambo yatakaa sawa
Ila huu mfumo wake wa 3-4-3 ....naona kama unawasumbua wachezaji .....yaani hawaelewi sijui wanachotakiwa kufanya kwenye huo mfumo ama Kocha mkali Sana .....or vipi....
Mfano mpira unapoanza kwa wapinzani mbele wanakuwa watatu ......Timu zinazocheza back 4 inakua ngumu kuwakaba kwa kupress sababu wanabaki na mtu Mmoja....free
Tukianza sisi mpira kutoka pia inakua shida kweli kweli .....tukipresiwa.....
Huu mfumo wachezaji unawashinda aisee ..,..