CHAPO UNIQ
Member
- May 9, 2025
- 54
- 67
Tatizo la Bruno ni moja. Amezidisha kiburi na kujiona bora kuliko wenzake. Hii game ya Man united ina presure kubwa kuliko mechi zingine zote.Mpira wa Bruno umenipita hapa maeneo ya gongo la mboto uko Kasi kwli😀😀😀....ile penalty yule lofa alikuwa anakusudia nn
Man u wanatakiwa watulize wenge wasicheze kwa kukamia but hii man u bado sana. Na leo msipokuwa makini mnalala na viatu. Fulham wakipata goli tu basi mmeisha mtachezabkwa kupani then wanapata nafasi ya kuwakanda tena. 😂😂😂😂
Mwisho kwakweli huwa nafurahi mnavyoteseka sana. 😂😂😂😂