MAMBO YA AJABU SANA HUKO NCHI ZA ASIA, DUBAI NA URUSI

MAMBO YA AJABU SANA HUKO NCHI ZA ASIA, DUBAI NA URUSI

Evidence mwakaway

Senior Member
Joined
Jun 17, 2026
Posts
141
Reaction score
233
Kuna mambo nilijua nimeona na kusikia mengi ila hili alilolileata britanicca kwenye uzi wake wa episode 1 mambo yanayotokea huko ughaibun limenizuhuzunisha na kuona hela zinachukua nafasi ya ubinadamu.


"Ntaendelea na kisa cha Mtanzania aliyeambukiwa online kufika anaambiwa wamnyee mdomoni na Pesa Pesa ashawekewa Tayari 1000$"

Watanzania hasa dada zetu kumbe wanapitia mambo magumu kunyewa mdomoni, kupigwa mande mtu 7, kuambukizwa magonjwa ya zinaa.

Mungu ibariki Tanzania
#wakomboe wanawake wa africa
#amen
 
Back
Top Bottom