Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Wanawake wa aina kama yako ni rahisi kupata mafanikio kwa pamoja kama couple na mnakuwa na positive mindset ya kimaendeleo sio hawa kila siku yeye ni ombaomba hakuna siku atakushauri Mambo ya kimaendeleo, kuhusu suala la kupelekeshwa nakuambia utapelekeshwa tu ukipewa mkimpata mwanaume sahihi na mwenye upendo wa dhati lakini kupelekeshwa huko haiwezi kuwa sawa kama hawa wanawake wengine
Mwenza wa kujadili ngono tu simpendi wallaq dk sifuri namkinai..!!

Mimi napenda mwanaume tudiscuss madili ya pesa, siasa, vita na mpira. Na siku ya mahaba ni mahaba 24hrs 😹😹😹

Sasa muda wote mapenzi tu na kuulizana aina ya mikao ya kimbwa mbwa HAPANA KWAKWELI!!
 
Utapewa mtaji uzalishe pesa zako mwenyewe, dawa ya kukata kuombwa ombwa hela ni kumpa mtaji tu
Huwa wanashindwa wengi tu!
Kuna mmoja alitaka Kodi za frem nikamwachia kiroho safi Bado akawa na gubu eti simpi pesa mkononi na room akahama!nikaona isiwe tabu nikaoa kitu cha elfu mbili ukikipa bukumbili au tatu anashukuru na mabusu anataka!!!

Viumbe wa ajabu sana hawa!!!
 
Back
Top Bottom