Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Nikusanue tu!😂 Ule uzi wake wa jumapili iliyopita kuhusu dini hadi tukamwambia haeleweki alimind akaweka vitu moyoni ndo maana kakuandama.
JF VAR CHECK

 
Hamku elewa nyie tu mfs ndo maana mlikimbia. Uzi ulikua clear kabisa. It's all y'all lack of awareness na ignorance ndo mkashimdwa kuhimili mada
Ulisema nisikufuatilie sasa mimi na wewe nani anayemfatilia mwenzake?
 
Wote nyie ephen_ na huyo babu yako The Icebreaker ni masnitch angalia mnavyo sapotiana kama mashoga vile.
I don't give a ***. Coz I know Bado level zenu za kifikra ni zilezile
 
JF VAR CHECK

Hii mada yake alitaka tucomment anavyotaka yeye wakati mawazo hatufanani
 
JF VAR CHECK

UKifatilia huu Uzi utajua kuwa low level minds can't handle it, mbona Kiranga alielewa? Kwa hiyo yeye hana akili kama Mimi?
 
Nimekuuliza hivi,utu uzima wa mtu hapa JF unaupimaje?
Kama unaona mimi ni mtu mzima basi niunganishe na mamako.

Hakuna sehemu niliyoongelea mahusiano yao,kumbe umekurupuka tu na shobo zako za kujipendekeza kwa huyo mwanamke bila hata kujua kinachojadiliwa hapa? issue nimemuuliza kua,anasema mwanamke kazi yake ni kuhudumiwa,ndio nikamuuliza huyo aliyekuoa ni mwanamke mwenzako,je yeye jinsia yake inabadilika kisa ameoa mwanamke mwenzake? yeye anakua sio mwanamke ambaye nae anatakiwa kuhudumiwa? usichokielewa ni nini hapo?

Kumbe hua unachapwa mashine kwa kulipwa sio?

Wewe ni kajamaa kapumbavu sana,nani kakwambia kua hapa issue ni huyo kuolewa na mwanamke mwenzake? hata wewe kwa unavyoandika hapa unaonekana kabisa umeolewa na mumeo ni mkali sana,

Wewe choko hii mada imeletwa na mleta mada mwenyewe,hapa tuanajadili mada,hizo shobo zako za kumshobokea,haujakatazwa,wewe mshobokee tu ila usijilete kwangu,mimi hua sichezei tope,
Uwe unasoma comment za watu na kuzielewa kwanza kuliko kukurupuka,hakuna mtu aliyejadili hiyo ndoa ya jinsia moja acha kujishtukia,wewe endelea tu kupelekewa moto na mumeo.
We babu skia hizi essay unazo andika inaonesha huna emotional intelligence.

Mada Iko clear, na kama mleta mada yuko nami. Means nimemuelewa kuliko wewe mbuzi.
 
Mimi na wewe nani kamuanza mwenzake?
Icebreaker sio mchumba angu naona unanionea wivu
Sijasema mchumba nimesema shoga. Angekuwa mchumba asinge kuwa anajibizana na watu kama wa kike
 
Nikifatilia wanaume si ndo nature inavyonitaka, wewe kufatilia mwanaume mwenzako je?

Nilikupotezea kama ulivyotaka ila umenifata mwenyewe jishikilie basi..!
Heck noo nilijua hiyo post ni ya jamaa yako! Kumbe ni wewe? That's good keep checking..
Naona unanionea wivu subiri aje uongee nae wewe uridhike
Siwez Fanya huo ujinga, na siwez relate na mtu snitch
 
Heck noo nilijua hiyo post ni ya jamaa yako! Kumbe ni wewe? That's good keep checking..

Siwez Fanya huo ujinga, na siwez relate na mtu snitch
Unachukulia mambo ya humu serious
Kwaheri
 
Dr. Mariposa mama mfanyabiashara mwenye viwanda vya kusaga na kukoboa nafaka. Hongera sana
 
Unachukulia mambo ya humu serious
Kwaheri
Wewe ndo umechukulia serious nilitaka kusawazisha mambo wewe unaanza kufukua mpka mijadala iliyo pita. Alaf mnataka ww na jamaa yako shoga mnipande kichani wtf!🤣
 
We babu skia hizi essay unazo andika inaonesha huna emotional intelligence.

Mada Iko clear, na kama mleta mada yuko nami. Means nimemuelewa kuliko wewe mbuzi.
Wewe choko kapelekewe moto,huna akili ya kuelewa chochote hapa,siku nyingine acha shobo na wanaume,

Mbona hujibu ombi langu la kuniunganisha na mamako? Coz umeona kua mimi ni mzee mwenzake,niunganishe upata Baba.
 
UKifatilia huu Uzi utajua kuwa low level minds can't handle it, mbona Kiranga alielewa? Kwa hiyo yeye hana akili kama Mimi?
Unaona jinsi usivyokua na akili? Uzi unaoeleweka utaeleweka na kila mtu na sio mtu mmoja,

Kwahiyo huyo kiranga ndio kipimo chako cha akili zako? Naona umemtag kabisa,unaonekana una shobo sana na wanaume.
 
Hii mada yake alitaka tucomment anavyotaka yeye wakati mawazo hatufanani
Haka kajamaa ni kajinga sana ila hakajijui kua ni kajinga,kana ujinga na confidence kwa pamoja ndio maana hakajishtukii ujinga wake.
 
Back
Top Bottom