Mama wa 51 years


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Eishh
wakuu natembea na mama mmoja ana 51 years old,nikimwangalia usoni kidogo kazeeka lakini kwenye majamboz kitandani ni mtamu sijawahi ona,mama mwenyewe hataki kuniachia,je nifanye nini?ni vema kuendelea naye?

Updates!!!!!!!
wakuu mama anataka nihame ninakoishi ambako nimepanga ili nihamie kwake
naona kama mwisho wangu unakaribia kwa sababu nahisi ipo siku nitafukuzwa mchana kwweupe
je wakuu mnaonaje hili?????
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Wewe binafsi unaonaje?
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
acha utoto, sisi si watoto wenzio.
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Endelea naye,jitahidi umzalishe hata vitoto viwili
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Wewe binafsi unaonaje?
mimi binafsi natamni niwe naye kwa sababu hanipi gharama zozote na ananisadia chochote kile
lakini mtaani kwetu kuna watu waliniona naye wameongea sana mpaka nashindwa kutoka nje
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
mimi binafsi natamni niwe naye kwa sababu hanipi gharama zozote na ananisadia chochote kile
lakini mtaani kwetu kuna watu waliniona naye wameongea sana mpaka nashindwa kutoka nje
komaa naye tu mwanangu usisikilize ya kitaa,
jitahidi umpiga katoto mwana si ana ela urithi hapo wako na mwanao
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
wewe mwenyewe una miaka mingapi usije ukawa ajuza
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
mimi binafsi natamni niwe naye kwa sababu hanipi gharama zozote na ananisadia chochote kile
lakini mtaani kwetu kuna watu waliniona naye wameongea sana mpaka nashindwa kutoka nje
Labda watu mtaani wanahisi umejiweka kwake ili akifa urithi mali zake au kwamba anakupotezea muda wako. Kwani mnatofautiana miaka mingapi? Je unaifahamu historia yake na umeridhishwa nayo? Isije ikawa ni Shuga Mami..
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
ameachika ana watoto wakubwa wawili
mimi ni 39
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Eishh
wakuu natembea na mama mmoja ana 51 years old,nikimwangalia usoni kidogo kazeeka lakini kwenye majamboz kitandani ni mtamu sijawahi ona,mama mwenyewe hataki kuniachia,je nifanye nini?ni vema kuendelea naye?
We unaonaje? ni vema au cyo vema kuendelea nae.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
jitume tu kijana,mabinti wa sasa sio rahisi kuweza mambo kama huyo!!ukubwa jiwe bana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
go to HELL......................huu upupu wako tuodolee hapa
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
go to HELL......................huu upupu wako tuodolee hapa
naomba tu ushauri kwa sababu hata mimi sijui nifanye nini
kitu nampenda tukitoka out anabaki kwenye gari ila ananiambia niende kokote nitamkuta kwenye gari
ni msaada wa mawazo tu mzee
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,291
Likes
1,762
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,291 1,762 280
duh,mkuu endelea kuchimba sukari gulu hiyo,ila kumbuka tamaa mbele mauti nyuma
 

Forum statistics

Threads 1,214,637
Members 462,703
Posts 28,517,759