Mama hana hata baiskeli, this is for my baby.

Mama hana hata baiskeli, this is for my baby.

ha ha ha sio men tuu hii laana hata sisi wadada.......
kwani kukumbuka wazazi ni wote even girls watoto wa kiume wakijenga wakike mavazi plus matumizi madogo dogo like vyombo vya ndani,wazazi wawe wanakula vizur n.k
 
Wanaume aliyeturoga kafa maana angekuwepo angetengua uchawi wake, haiwezekani mama yako aliyekuzaa kakulea,kakutunza vizuri unashindwa kumnunulia hata baiskeli lakini Mupenzi just mpenzi unamnunulia gari la dhamani kubwa na kutangazia umma na kingereza chenu kibovu ''this is for my baby'' au ni mimi na ushamba wangu jamani, Mpenzi gari, nyumba nzuri mama anateketea na umasikini Wanaume tuna laana.
inamaana mama yako hakustaili kununuliwa gari na baba yako.
 
hapa sii wa kike wala wa kiume wote tumelogwa kuwasahau wazazi........
 
hapa sii wa kike wala wa kiume wote tumelogwa kuwasahau wazazi........

No.......wanawake tupo tofauti.......wengi wetu mama ni número uno.......my mum is everything..........
 
No.......wanawake tupo tofauti.......wengi wetu mama ni número uno.......my mum is everything..........

ni kweli most of us tunaumbka mama zetu kuanzia mavazi ,na maisha yao kwa ujumla, ila wapo wanaojisahau baada ya kuolewa na kukutana na mtu ambaye hajali wazazi wake
 
Gari sio kipaumbele kikuu katika maisha, kuna mambo mengi yanapaswa kufanywa kabla ya kufikiria gari. Siwezi nikaacha kumnunulia mpenzi wangu gari eti kwa kuwa mama yangu sijamnunulia hata baiskeli. Huenda kwa wakati huo kipaumbele kwa mama si usafiri bali ni mambo mengine. Mama anapaswa kuishi maisha bora na mpenzi wangu anapaswa kuwa na gari kama tu gari ni kipaumbele kwa wakati huo na sio vinginevyo. Tuache kuweka hisia mbele ya fikra.
 
ni kweli most of us tunaumbka mama zetu kuanzia mavazi ,na maisha yao kwa ujumla, ila wapo wanaojisahau baada ya kuolewa na kukutana na mtu ambaye hajali wazazi wake

Weee.......bora niibe......lakini mama yangu awe na furaha.......
 
KUMBE MMESHAJIJUA UDHAIFU WENU
YAANI MAMA YAKO ALIYEKUZOA ...... (LIMEHIFADHIWA)
HUMPI HATA KHANGA WEWE UNAKWENDA MPA HUYO ALIYEKUDO
KWELI KAMA MMETAMBUA HILI NADHANI SASA MTABADILIKA NYINYI
NDUGU ZETU WANAUME MMEZIDI SANA KUMBUKENI WAZAZI HEEE


CC: Excel, Ntuzu,

na huyo mwenyekiti wa mabazazi M


Wanaume aliyeturoga kafa maana angekuwepo angetengua uchawi wake, haiwezekani mama yako aliyekuzaa kakulea,kakutunza vizuri unashindwa kumnunulia hata baiskeli lakini Mupenzi just mpenzi unamnunulia gari la dhamani kubwa na kutangazia umma na kingereza chenu kibovu ''this is for my baby'' au ni mimi na ushamba wangu jamani, Mpenzi gari, nyumba nzuri mama anateketea na umasikini Wanaume tuna laana.
 
Last edited by a moderator:
Kuna ukweli hapa

Ndio maana kina MAMA huwa wanasema

Mimi mtoto ninaemuhesabu kwangu ni wa kike
 
Gari sio kipaumbele kikuu katika maisha, kuna mambo mengi yanapaswa kufanywa kabla ya kufikiria gari. Siwezi nikaacha kumnunulia mpenzi wangu gari eti kwa kuwa mama yangu sijamnunulia hata baiskeli. Huenda kwa wakati huo kipaumbele kwa mama si usafiri bali ni mambo mengine. Mama anapaswa kuishi maisha bora na mpenzi wangu anapaswa kuwa na gari kama tu gari ni kipaumbele kwa wakati huo na sio vinginevyo. Tuache kuweka hisia mbele ya fikra.

Unajuaje kipaumbele cha mtu kwani ukimnunulia mamako gari atakataa.
 
mama alikua akibahatika kuzaa mtoto wa kiume anafurah sana kwani anajua wale mabint wataolewa lakini yule wa kiume atabaki kuwa mwangalizi wa wazazi wake watakapozeeka...
lakini mambo yamebadilika, vijana wa kiume hawathamini kbs wazazi wao, lakini watoto wa kike, haijalishi wameolewa au la lazima watunze wazazi wao. HII NI ISHARA MBAYA SANA KWENU WANAUME

Haki ya Mungu umesema ukweli kabisa. Wanaume tumevurugwa. Ahsante Mungu kwa kunizawadia mabinti wawili wazuri kama mama yao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom