Mama hana hata baiskeli, this is for my baby.

Mama hana hata baiskeli, this is for my baby.

Mweeee! Ki nini hicho?


Ntuzu na vile unapenda rangi nyeupe,
Huyo atakuacha uwanunulie wazazi wako Wheelbarrow ya kubebea majani ya ngo'mbe kweli??
Ukiwaza sura yake ilivyo na papuchi unaona iko vivyo hivyo!!

Mwisho Hongera Mshirika Mwezangu Jana Ze Bluz Walitupa Raha.
 
Last edited by a moderator:
wazazi na wapenzi wanafasi katika maisha yetu.Kundi la pili linanafasi ndogo ktk maisha yetu.Kutoa kipaumbele kwa kundi hili inaonyesha namna ulivyokuwa mlemavu wa maamuzi.Ndio mnaotumia bastora kwa wenzenu
 
Ntuzu na vile unapenda rangi nyeupe,
Huyo atakuacha uwanunulie wazazi wako Wheelbarrow ya kubebea majani ya ngo'mbe kweli??
Ukiwaza sura yake ilivyo na papuchi unaona iko vivyo hivyo!!

Mwisho Hongera Mshirika Mwezangu Jana Ze Bluz Walitupa Raha.

Kwa rangi tu Yani hapo ata suruali ntashona viraka! Achilia mbali kununua Hiyo wheelBarrow!

Asante sn! Jana tumeshinda vzr tu! Lkn mbona haupiti kwenye thread yetu kule ya Chelsea?

Uwe unapita best yng! Yani uwepo wako Wewe mimi hua nafurahi sn!
 
Last edited by a moderator:
Kwa rangi tu Yani hapo ata suruali ntashona viraka! Achilia mbali kununua Hiyo wheelBarrow!

Asante sn! Jana tumeshinda vzr tu! Lkn mbona haupiti kwenye thread yetu kule ya Chelsea?

Uwe unapita best yng! Yani uwepo wako Wewe mimi hua nafurahi sn!



Kumbeeee......

Ndo Maana Hamuwakumbuki Wazazi Wenu Mpatapo Mafanikio.

Nitakuwa Napita bestii.
 
ukiacha ubazazi na kujisahau kwingi.

huwa nafikiri wanaume kusahau kwao inachangiwa na majukumu pia, wana majukumu mengi ktk familia zao but hil haliwapi excuse ya kuwakumbuka wazazi wao.

kwa kina dada majukumu si mengi sana, lakini pia ukishapata watoto ukaona mziki wake kuanzia labour unatambua thamani ya mama na wazazi kwa ujumla.

Mungu tusaidie tuwakumbushe hawa watu wasisahau makwao. Mama mkwe asante kwa kunizalia mume. Ntajitahidi kumkumbusha kwa kadiri niwezavyo.
 
Ni ulimbukeni ulopitiliza

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Unaambiwa uzee mwisho chalinze mujini kila mtu baby.....kwa hali hii ya hiki kizazi utakumbuka wazazi walio nje ya mujini?
 
sasa rafiki unataka kujua kipi
pls tafuta muda muafaka wa
kuniuliza vitu visivyoeleweka
yaani wewe haipiti siku lazima
unijudge na unifuatilie kiasi
hichi sijui nimekukosea nini?


naomba ufafanuzi kwenye red... inaonekana una element za kibazazi..!

si bure... wanaweka mnaweza!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom