Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

anafanya biashara ngani? unajua ni kiasi gani cha msaada anaoutoa? usiamini katika umasikini

Yesu alikuwa tajiri?kama sio kwa nini? je aliamini katika umasikini...?
umeshawahi kumsikia Pastor MORRIS CERULLO...?alisaidia sana kusambaza injili Afrika...alisaidia sana masikini Afrika kwa namna mbali mbali...pia na yeye alikuwa bilionea kama huyo Emanuel..lakini unajua kilochokuwa kinachojificha nyuma ya utajiri wake mkubwa?
siamini katika umasikini ila pia siamini kama Yesu alikosea alipofananisha Ugumu wa Tajiri na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano..
 
we naona umetafsiri vibaya huo mstari kwani watu wa Mungu hawafai kuwa matajiri mana kuna neno lina sema utajiri na hekima ni kwake kitu kama icho

hebu litafsiri vizuri hilo neno ili na mimi nilielewe..
 
we nawe acha ushabk usio na tija...hukusikia yaliyotokea kwa Rais wa southern Sudan..alinusurika kuuwawa?au mwenzetu husikilizag habar? Pole weh,
Ushabiki upi? haha mbona sijashabikia mtu... Hizo habari sikuzisikia em ngoja ni-google vizuri nisome, wengine muda wa TV hatuna, information zote tumezoea kuziona hewani tu
 
Huyu mungu anayeleta hadi vision za mshindi wa mechi za mpira sijui ni mungu gani huyo, ndio tuseme anajaribu kujionyesha kwa wanadamu au? faida za kutabiri kitu kibaya afu kikatokea ni nini? em naombeni majibu mnifungue macho kidogo.. yani kutabiri mechi flani kua timu hii itachomoka au mchezaji huyu ni hivi, au mtu huyu atakufa, yani faida yake ipi?
 
Kama huamini ni better kukaa kimya, cause utakula matunda ya ulimi wako
 
Free ideas & Ntuzu ;: Namwomba Mungu wa Yeremiah, Abraham, Isac na TB Joshua awafundishe adabu: Na muwe wa kwanza kushuhudia kwa watu kwamba Mungu yupo na anatumika na watu wake aliowachagua.

#It shall come to pass. Na mtautafuta sana huu uzi siku moja.

Kumbukumbu la Torati 18:18-22
18Nitawateulia miongoni mwa ndugu zao wenyewe nabii kama wewe; nitatia maneno yangu kinywani mwake, naye atawaambia yote nitakayomwamuru. 19Yeyote ambaye hatasikia maneno atakayosema nabii huyo kwa jina langu, mimi mwenyewe nitamwadhibu. 20Lakini nabii yeyote atakayesema kwa jina la miungu mingine, au atakayejaribu kusema neno kwa jina langu hali mimi sikumwambia aseme, huyo nabii atakufa.’
21“Lakini nyinyi mwaweza kusema, ‘Tutawezaje kutambua neno ambalo Mwenyezi-Mungu hakulisema?’ 22Kama nabii akisema kitu ati kwa jina la Mwenyezi-Mungu, na kitu hicho hakifanyiki au hakiwi kweli, jambo hilo hakulisema Mwenyezi-Mungu; nabii amelisema kwa ufidhuli, nanyi msitishwe na jambo hilo.
(BHN)

Kumbukumbu la Torati 18:18-22
18Mimi nitawaondokeshea nabii miongoni mwa ndugu zao mfano wako wewe, nami nitatia maneno yangu kinywani mwake, naye atawaambia yote nitakayomwamuru.19Hata itakuwa, mtu asiyesikiliza maneno yangu atakayosema yule kwa jina langu, nitalitaka kwake. 20Lakini nabii atakayenena neno kwa kujikinai kwa jina langu, ambalo sikumwagiza kulinena, au atakayenena katika jina la miungu mingine, nabii yule atakufa. 21Nawe ukisema moyoni mwako, Tutajuaje neno asilolinena BWANA? 22Atakaponena nabii kwa jina la BWANA, lisifuate jambo lile wala kutimia, hilo ndilo neno asilolinena BWANA; kwa kujikinai amelinena huyo nabii, usimwogope.
(SUV)

 
yesu alikuwa tajiri?kama sio kwa nini? Je aliamini katika umasikini...?
Umeshawahi kumsikia pastor morris cerullo...?alisaidia sana kusambaza injili afrika...alisaidia sana masikini afrika kwa namna mbali mbali...pia na yeye alikuwa bilionea kama huyo emanuel..lakini unajua kilochokuwa kinachojificha nyuma ya utajiri wake mkubwa?
Siamini katika umasikini ila pia siamini kama yesu alikosea alipofananisha ugumu wa tajiri na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano..

yesu ni mfalme na mfalme awezi kuwa maskini na ufalme wake sio wa hapa
 
indian Ocean kwa kiswahili inaandikwaje?
Inaandikwaje au inatafsiriwaje?.... we umetahinihiwa darasa la 7 kweli? mbona maroroso matupu....... Kama ni tafsiri ni Bahari ya Hindi....

 
Kwa ufupi ni kuwa hamna mabaki ya ndege yamepatikana mpaka sasa,hata hapo indian ocean karibu na australia wamekuta patupu.
 
Huyu mungu anayeleta hadi vision za mshindi wa mechi za mpira sijui ni mungu gani huyo, ndio tuseme anajaribu kujionyesha kwa wanadamu au? faida za kutabiri kitu kibaya afu kikatokea ni nini? em naombeni majibu mnifungue macho kidogo.. yani kutabiri mechi flani kua timu hii itachomoka au mchezaji huyu ni hivi, au mtu huyu atakufa, yani faida yake ipi?
joshua anapenda sana futiboli.
 
vipande vinavyozaniwa ni vya air malasyia vimeanza kuonekana bahari ya Indi kama alivyo tabiri mtumishi wa MUNGU TB JOSHUA
aibu kwa waliomkweza na kumtolea maneno ya kashfa
source. CNN

Ni aibu kubwa kwako na kwa wengine mnaoamini nabii wa uongo, who told you vimeonekana? Hkn hicho kitu, si alisema iko chini ya bhr? Leo tena kabadili hawa manabii njaa hawa


...why?...
 
Inaandikwaje au inatafsiriwaje?.... we umetahinihiwa darasa la 7 kweli? mbona maroroso matupu....... Kama ni tafsiri ni Bahari ya Hindi....


english neno moja lina maana zaidi ya 2.kwa kiswahili je, lakini ulijuaje ndio maana kamili!!!
 
Back
Top Bottom