Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Kama hayo uliyo andika ndiyo kigezo cha kuupigia chapuo huo unaoita utabiri,hapo hakuna utabiri Asia ni bara kubwa sana lina nchi nyingi zenye ndege nyingi sana na misukosuko ya angani kwa pande hizo ni mingi sana labda kidogo ungeifikirisha akili yangu katika Hilo kwamba aliandika hiyo barua inayo ihusu hiyo ndege na nchi ya Malaysia! Labda tuanzie hapo.

jaribu wewe kubahatisha kwa bara la africa uone kama ndege itadondoka.?
 
jaribu kuelewa usikurupuke kama wenzako wanao sema YESU SIO MUNGU
neno limetoka kwa MUNGU yeye amewakilisha sasa ulitaka je.....
Wewe si ndiyo umesema wanadamu wamtafute MUNGU? Kwa maana hiyo shughuli zote za utafutaji zisitishwe aulizwe huyo jamaa yako kama ilivyo kuwa kwa BWANA YESU Watu wote walio tatizika walimfuata yeye kutafuta ufafanuzi!
 
Wewe si ndiyo umesema wanadamu wamtafute MUNGU? Kwa maana hiyo shughuli zote za utafutaji zisitishwe aulizwe huyo jamaa yako kama ilivyo kuwa kwa BWANA YESU Watu wote walio tatizika walimfuata yeye kutafuta ufafanuzi!

walimfuata MUNGU SIO YESU na hivyo avitenginishiki
 
yesu ni mfalme na mfalme awezi kuwa maskini na ufalme wake sio wa hapa

baada ya kusoma ukaamua kujibu mistari miwili ya mwanzo...ninachoamini ni kuwa Yesu alipokuwa Duniani aliishi maisha ambayo anataka wale wamwinio wayaishi...kama na hilo pia huamini labda mimi na wewe tunaamini imani mbili tofauti..
 
baada ya kusoma ukaamua kujibu mistari miwili ya mwanzo...ninachoamini ni kuwa Yesu alipokuwa Duniani aliishi maisha ambayo anataka wale wamwinio wayaishi...kama na hilo pia huamini labda mimi na wewe tunaamini imani mbili tofauti..

kwaiyo tuishi kwa umaskini .wamisri waliambiwa wanapelekwa kwenye nchi ya namna gani? yerusalemu mpya itakuwaje? mbinguni tutaishi vp? vyote ni mali YAKE
 
kwaiyo tuishi kwa umaskini .wamisri waliambiwa wanapelekwa kwenye nchi ya namna gani? yerusalemu mpya itakuwaje? mbinguni tutaishi vp? vyote ni mali YAKE

tuishi kama alivyoishi yeye tumuaminiye.....hakuwa masikini lakini hakuwa tajiri
 
jaribu kuelewa usikurupuke kama wenzako wanao sema YESU SIO MUNGU
neno limetoka kwa MUNGU yeye amewakilisha sasa ulitaka je.....

.........sasa tulitafute wapi na kuna haja gani ya kumtafuta mungu wakati yeye hilo neno analo !!??
Dunia nzima iko bizee............yeye kakalia blah...blah tu !:A S embarassed:
 
.........sasa tulitafute wapi na kuna haja gani ya kumtafuta mungu wakati yeye hilo neno analo !!??
Dunia nzima iko bizee............yeye kakalia blah...blah tu !:A S embarassed:

ujui sehemu ya kulitafuta?????chekecha ubongo kidogo utapajua au endelea kufanya zambi!!!
lakini weye si mtoto wa mjakazi uwezi jua samahani nilichelewa kusoma jina lako ally arafu uandike vizuri sio ally ni English andika kiarabu
 
MWENYE mamlaka ya duniani na juu mbinguni huyo ni masikini

wapi nimeandika ni masikini...?
na pia hapa tunamzungumzia Yesu aliyeishi duniani..kabla hajafa,kufufuka na kupaa mbinguni..tunayazungumzia maisha aliyoishi alipokuwa hapa Duniani kwa kuwa naamini ndio mfano wa maisha tunayotakiwa kuishi.
aliweza kuwa na kila kitu lakini akaamua kuishi maisha ya kawaida ...kama tunamuamini Huyu Yesu sioni kwa kwa nini huelewi ninaposema kuwa Wakristo nia watu wanaomuamini na kUmfuata Yesu..Tanafanya alivyotuagiza tufanye na tuanishi kama alivyoishi Yeye...
Usiponielewa na Hapa itabidi nianze kupata mashaka kuwa labda Hatumuanini Yesu mmoja..
 
kwaiyo tuishi kwa umaskini .wamisri waliambiwa wanapelekwa kwenye nchi ya namna gani? yerusalemu mpya itakuwaje? mbinguni tutaishi vp? vyote ni mali YAKE

.......umasikini (ufukara) pia ni baraka !..........kwani Tajiri atatoa zaka na sadaka kwa nani kama hakuna masikini ?.........utatendaje wema wa kusaidia wenye njaa na wanao taabika kama hakuna masikini ?
Ndio maana mnadanganywa kuwa mnaombewa muwe mabilionea !:A S 13::A S-frusty2:
 
  • Thanks
Reactions: prs
.......umasikini (ufukara) pia ni baraka !..........kwani Tajiri atatoa zaka na sadaka kwa nani kama hakuna masikini ?.........utatendaje wema wa kusaidia wenye njaa na wanao taabika kama hakuna masikini ?
Ndio maana mnadanganywa kuwa mnaombewa muwe mabilionea !:A S 13::A S-frusty2:

shetani ameshikilia baraka na utajili wetu ndio maana tunaombewa tuzipate MUNGU ametupa bule shetani na zambi ndio vizuizi tusipate huo utajili
 
wapi nimeandika ni masikini...?
na pia hapa tunamzungumzia Yesu aliyeishi duniani..kabla hajafa,kufufuka na kupaa mbinguni..tunayazungumzia maisha aliyoishi alipokuwa hapa Duniani kwa kuwa naamini ndio mfano wa maisha tunayotakiwa kuishi.
aliweza kuwa na kila kitu lakini akaamua kuishi maisha ya kawaida ...kama tunamuamini Huyu Yesu sioni kwa kwa nini huelewi ninaposema kuwa Wakristo nia watu wanaomuamini na kUmfuata Yesu..Tanafanya alivyotuagiza tufanye na tuanishi kama alivyoishi Yeye...
Usiponielewa na Hapa itabidi nianze kupata mashaka kuwa labda Hatumuanini Yesu mmoja..

umenena kweli
 
Back
Top Bottom