Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,495
- 104,249
Kwetu sisi wenye IMANI,unapoelekea utakufuru.Ndio, na Mwajuma, Aisha pia
Kwetu sisi wenye IMANI,unapoelekea utakufuru.Ndio, na Mwajuma, Aisha pia
Atakwambia alikuwepo Esther.Umeshawahi japo kusikia tu Kuna mitume au manabii wakike?
Kwa mujibu wa biblia yupo Debora na Anna( prophetess)Umeshawahi japo kusikia tu Kuna mitume au manabii wakike?
Sawa mkuu hapo sina commentKwa mujibu wa biblia yupo Debora na Anna
YeahSawa mkuu hapo sina comment
No comment mkuuAtakwambia alikuwepo Esther.
Neno "panga" kwa malaika linatajwa kama ishara, sio kama chuma tunachojua:Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Ila,wakisikia Makata wanachuchumaa.Mbona majini yapo ya kike kama Maimuna na Ummu Subian ?
Kwenye uislamu mbona kama maryam alipata wahyi moja kwa moja kutoka kwa malaika 🤔 huyo hawezi kuonekana kama nabii?Sawa mkuu hapo sina comment
Majambia ya vita hayo kaka. Zana za kupambana na yule mwovu.Kwanza malaika wanahitaji panga za nini huko mbinguni??
Hakupata wahyi ila alitokewa na Malaika na kubashiriwa kuwa atazaa mtoto bila babaKwenye uislamu mbona kama maryam alipata wahyi moja kwa moja kutoka kwa malaika 🤔 huyo hawezi kuonekana kama nabii?
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Ni nani katika sisi wanadamu amewahi kuwaona hao malaika uso kwa uso na kwa imani tulizo nazo kuwa malaika wanauwezo wa hali ya juu kuweza kutumia muda wa sekunde moja kutoka mbinguni kuja duniani ,kwa uwezo huo walionao sioni wao kuwa na uhitaji wa kutumia ndege inayotumia masaa24 na zaidi kutoka Marekani mfano kuja Tanzania wakati kwa uwezo wao kitendo cha kufumba na kufumbua macho amesafiri kutoka huko Marekani hadi Tanzania hapo hao malaika wanahitaji hizo ndege za kazi gani ili iweje mkuu?Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Maono lazima yaendane na material na equipments available kwa kizazi husika. Akikutokea leo haitashangaza akiwa anaongea na mobile phone.Kwa nini kwenye hayo maono walikuwa hawaoni bunduki, rockets, makombora, mabomu au drones wanaona panga tu ambazo ndizi zilikuwa zinatumika na wanadamu enzi hizo?
Kwa nini wanahitaji farasi?Ni nani katika sisi wanadamu amewahi kuwaona hao malaika uso kwa uso na kwa imani tulizo nazo kuwa malaika wanauwezo wa hali ya juu kuweza kutumia muda wa sekunde moja kutoka mbinguni kuja duniani ,kwa uwezo huo walionao sioni wao kuwa na uhitaji wa kutumia ndege inayotumia masaa24 na zaidi kutoka Marekani mfano kuja Tanzania wakati kwa uwezo wao kitendo cha kufumba na kufumbua macho amesafiri kutoka huko Marekani hadi Tanzania hapo hao malaika wanahitaji hizo ndege za kazi gani ili iweje mkuu?
Picha gani maana sisi ni wachorajiile ni lugha ya picha sio uhalisia.
Hapana. Watu ndio walioiga baadhi ya majina ya malaika.Hivi ilikuwaje malaika wakawa na majina yaliyotengenezwa na watu wakati wao waliumbwa kabla ya binadamu
Niliona wanazuoni wakijengea hoja , kuhusu unabii kwa maryam, wanadai alipata wahyi kutoka kwa jibril hivyo alipaswa awe nabii, kwamba ni kati ya walipo pata istafa ya moja kwa moja kutoka juu 🤔Hakupata wahyi ila alitokewa na Malaika na kubashiriwa kuwa atazaa mtoto bila baba
TunapozungumIa wahyi ni kutoka kwa Mola mlezi
Malaika ni roho. Hawana uume wala uke!Nawaza kama wewe Malaika wameelezwa kua ni wanaume Ina maan wanawake hawakuwepo