Malaika walitoa wapi panga huko Mbinguni?

Malaika walitoa wapi panga huko Mbinguni?

Yoda

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Posts
64,763
Reaction score
110,657
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
 
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na farasi au punda sijui na sio na gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
Hivi mkuu,karibia unakufa au Umeamua tu kuchimbua NENO la Mungu?Kwa sababu katika hizi siku za karibuni si haba!
 
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
Hizo ni picha za mawazo tu hakuna mtu amewahi kufeel texture ya iron au steel kwenye panga za malaika, ni maono tu. Japo kwa MUNGU hakuna kinachoshindikana.
 
Hizo ni picha za mawazo tu hakuna mtu amewahi kufeel texture ya iron au steel kwenye panga za malaika, ni maono tu. Japo kwa MUNGU hakuna kinachoshindikana.
Kwa nini kwenye hayo maono walikuwa hawaoni bunduki, rockets, makombora, mabomu au drones wanaona panga tu ambazo ndizo zilikuwa zinatumika na wanadamu enzi hizo?
 
Kwa nini kwenye hayo maoni walikuwa hawaoni bunduki, rockets, makombora, mabomu au drones wanaona panga tu ambazo ndizi zilikuwa zinatumika na wanadamu enzi hizo?
Wangewatajia hivyo vifaa kwa maono binadamu hawahawa walivyo wabishi?Yaani malaika wangeitwa kila majina mabaya k.m waongo,wazushi,waleta taharuki,wahuni, wahaini, magaidi n.k.
 
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
Mkuu huu uzi umepost au umejipost wenyewe?
 
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
ile ni lugha ya picha sio uhalisia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom