dudus
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 25,309
- 57,829
Sio kweli. Yule malaika aliyemzuia punda wa Balaamu hakutokea kwa sura ya mwanaume; Hes 22:22-24.Ila wanachagua kutokea kama wanaume tu!š¤£
Sio kweli. Yule malaika aliyemzuia punda wa Balaamu hakutokea kwa sura ya mwanaume; Hes 22:22-24.Ila wanachagua kutokea kama wanaume tu!š¤£
Aliyeumba universe na vyote vilivyomo ashindwe "kuwashonea" malaika nguo? Kichekesho.Na nguo walitoa wapi, si ilitakiwa wawe uchi
Mkuu inawezeka wewe ndo umevulugwa!Mleta mada anamambo hayaaaaa....... Mawili.
Aidha anamtindio au anakaribia kufa.
Akiwa na mtindio hakuna shida, akiwa anakaribia kufa Kuna mambo hayaaaaa........Mawili.
Aidha amechanganyikiwa au Anakufa kweli.
Akiwa kachanganyikiwa hakuna shida, ila akiwa anakufa Kuna mambo hayaaaaa......Mawili
Aidha anakimbia madeni au analinda mgongo wake .
Umeanza uoga wewe!Kwa nini unalihusisha neno la mungu na kufa ?
Mi nimeanza kuhoji/kujihoji nikiwa na miaka 13 Form one Mtwara girls.Tatizo ni kwamba wanadamu huwa wanaingizwa kwenye hizi dini mapema sana wakiwa watoto wadogo kabisa wanakuwa brainwashed vizuri kiasi cha kutoweza tena kuja kuzihoji, kuzidadavua na kuzichambua kama zina mantiki.
Kulingana na hadithi za biblia na Quran manabii na mitume walifanyiwa hayo yote regardlessWangewatajia hivyo vifaa kwa maono binadamu hawahawa walivyo wabishi?Yaani malaika wangeitwa kila majina mabaya k.m waongo,wazushi,waleta taharuki,wahuni, wahaini, magaidi n.k.
Zamaaani kabisa! Ubatizo wa maji mengi šIt was too late, Wajanja walishakuwahi tayari, tena sio ajabu ulikuwa na vyeti mfukoni vya ubatizi/ kumunyio/ kipaimara.š
Ukikubali kuwa Mungu hayupo na hizi zote ni hadithi za kuungaunga za watu tu, maswali haya yote yanaisha.Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Si wanalinda ili wahuni kama wewe na mimi tusiingie šKwanza malaika wanahitaji panga za nini huko mbinguni??
Ina maana hivi sasa wameshajiupdate na kumiliki zana za kisasa? maana kwa mujibu wa utetezi wako walikuwa hawana kwa sababu ilikuwa ni analogiaYoda ana vibweka sana.Anataka maelezo ya Karne ya "Kwanza" yawe na maelezo kuhusu matumizi ya bastola,bunduki, Mercedes Benz, Yutong na Alpha Romeo.
Muanze kuachafua mbingu bwashee? Kuna watu hawana adabu watatongoza mpaka malaika šKwa nini sasa wazuie watu kuingia wakati hawatapunguza chochote!
Upo vizuri.Unapaswa utuzwe.Ina maana hivi sasa wameshajiupdate na kumiliki zana za kisasa? maana kwa mujibu wa utetezi wako walikuwa hawana kwa sababu ilikuwa ni analogia