Malaika walitoa wapi panga huko Mbinguni?

Malaika walitoa wapi panga huko Mbinguni?

Kwani
Gibril alikuwa na mwonekano gani wakati ana mtokea s. A .w ?
Kiuhalisia hana jinsia,ila kwakuwa kuonana na binadamu akiwa katika umbile lake halisi ni shida au inaleta taharuki basi huja katika umbo hilo kwa muda tu,kwahiyo sio uhalisia wake
 
Kwa nini Muhammad mbinguni kila kitu alikuwa anaona dhahabu, lulu na nguo za hariri tu ? Kwa nini alikuwa haoni Almasi, Tanzanite, nguo za pamba au otus silk?
Mbona unaanza kuamisha magoli mkuu?
 
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?

Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?

Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!

Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!

Malaika wote ni wanaume!
Hivyo unavyovisema vilikuwa havijavumbuliwa sasa wangeweza vipi kuviweka katika hadithi/longolongo zao?
Silaha kali ya kivita enzi hizo ni upanga/jambia na usafiri wa haraka ulikuwa ni farasi hivyo wakati wa kutengeneza hadithi zao waliona watumie the most lethal and most advanced technology ya wakati huo, malaika angetoa wapi hydrogen bomb au jet fighter wakati waliokuwa wakiandaa hizo scripts hawakuwa wakifahamu vitu hivyo?
 
Hivi mkuu,karibia unakufa au Umeamua tu kuchimbua NENO la Mungu?Kwa sababu katika hizi siku za karibuni si haba!
Neno lililoandikwa na mzungu akatutwisha mzigo akasepa zake sie ndo tumebaki tunajua kuna mbingu nakujazana makanisani ila wao wanapigana kutajirika kwa kila namna wakiandalia vizazi elfu vinavyokuja
 
Kiuhalisia hana jinsia,ila kwakuwa kuonana na binadamu akiwa katika umbile lake halisi ni shida au inaleta taharuki basi huja katika umbo hilo kwa muda tu,kwahiyo sio uhalisia wake
Kwa nini hakuwahi kutokea kama mwanamke ?
 
Neno lililoandikwa na mzungu akatutwisha mzigo akasepa zake sie ndo tumebaki tunajua kuna mbingu nakujazana makanisani ila wao wanapigana kutajirika kwa kila namna wakiandalia vizazi elfu vinavyokuja
Upo sahihi.Kila mmoja achague linalomfaa.
 
Yoda nilitarajia ungeniuliza kwanini nimeuliza,je uzi umejipost au umepostiwa?

kwanza umekurupuka tu,mfano Mtume Muhammada rehma na amani ziwe juu yake,alimpanda mnyama anaitwa buraq na sio farasi,sifa ya mnyama huyo anapotazama ndipo anapotua

Maswahaba walichukua safari takribani miezi mitatu kufika palestine/julaseleum lakini kupitia mnyama yule walifika ndani ya muda mchache

Kwenda mbinguni alienda na malaika Gibril/ Gabriel

Hiyo tu kwanza ni sababu ya kuhoji je uzi umejipost au umepostiwa?

Nikija huku kwingine aibu naona mimi
 
Inadaiwa kuwa neno la Mungu ni upanga, yawezekana walikua wanatumia neno kutoka kwa Mungu wao kama upanga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom