Ungeweza ķutafuta wewe unetokaw wàpi hata upanga usinge shan̈gaa ulipotokàHivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Hivi malaika walitoa wapi panga za wanadamu huko mbinguni?
Kwa nini malaika wote wana upanga na sio bunduki ?
Malaika wote wanatumia farasi na sio magari au ndege!
Hata Muhammad alienda mbinguni na mnyama aina ya farasi au sijui punda na sio gari au ndege!
Malaika wote ni wanaume!
Cherehani alitoa wapi ?Aliyeumba universe na vyote vilivyomo ashindwe "kuwashonea" malaika nguo? Kichekesho.
Sikuulizi jinsia nakuuliza Kuhusu Jina. Nani anaamua Jina Liwe la Jinsia Fulani?Kwa sababu kwenye Biblia za Kingereza wanaandikwa kwa pronouns za kiume "he" "his"
KabisaKwahiyo kwenye hii karne ya 21 kuna uwezekano malaika wakawa na altezza
Nimefunga neno "kuwashonea".Cherehani alitoa wapi ?
Umenikumbusha kijiji cha mangamba,naliendelee,chuno,lilungu those days 1993Mi nimeanza kuhoji/kujihoji nikiwa na miaka 13 Form one Mtwara girls.
Najutia hilo! 😩
Mangamba moja hiyo.Umenikumbusha kijiji cha mangamba,naliendelee,chuno,lilungu those days 1993
Mangamba moja hiyo🔥🔥🔥🔥🔥🔥🙏
Hili swali lako naeza wekea mfano robot sophia baadae aje aulize kwann binadam ana uboo na mbunye ye hanaKuna majini wanawake kama Maimuna na Ummu subian, angalau upande huo mmekumbukwa😁