Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

Duh! This is so confusing, rafiki wa mkeo anatembea na jamaa mwingine chumban kwako?
Means wameshibana sana na mkeo! No doubt mkeo anajua ufedhuli mkubwa zaidi kwa rafikiyake na cause urafiki unaendelea pia mkeo amefichiwa mengi zaidi na rafikiye huyo
Swali nalojiuliza,mkeo anajua kama ushatembea na rafiki yake? Which is 99%possible why yuko kimya??? Kuna siri kubwa sana hapa
 
Hapo ngoma droo, ni funzo kwako kuwa usiibe utaibiwA
 
Unachanganyikiwa nini? Kwani lengo la kuweka camera ilikua nini au ulitegemea itakuonesha Tomm and Jerry

Mpaka anaweka camera ina maana kuna kitu anakitafuta,ni sawa na wale wanaopenda kwenda kupima ukimwi kila baada ya miezi mitatu kuna kitu wanatafuta.
 
Hapo sijaelewa ina maana wewe nyumba yako ni danguro la watu Kuja kufanya ngono. Maana umesema ulitega Hizo Camera za pen moja sebuleni na nyingine chumbani na unamuona rafiki wa mke wako akiliwa tigo. Sijaelewa hapa.

Afadhali umetusaidia kumuuliza maana na mimi sikumuelewa hizo camera alitega wapi kwake au kwa huyo rafiki wa mkewe??
 
Afadhali umetusaidia kumuuliza maana na mimi sikumuelewa hizo camera alitega wapi kwake au kwa huyo rafiki wa mkewe??

nilitega nyumban kwangu sebulen na chumban mke wangu shoga yake na njemba tall nyeus wakakaa sebulen sikusikia saut coz nilimute ili ireko siku nzima.then njemba na shoga yake wife wakaingia chumban kwangu
 
nilitega nyumban kwangu sebulen na chumban mke wangu shoga yake na njemba tall nyeus wakakaa sebulen sikusikia saut coz nilimute ili ireko siku nzima.then njemba na shoga yake wife wakaingia chumban kwangu


Alafu akaliwa tigo?, mmmh!!! hapa nashauri na mkeo akaguliwe kama tigo yake iko salama kweli ( nawaza tu kwa sauti ).
 
Nahisi ulikuwa una nia ya kuadvertise tu hiyo kalamu yenye camera,au ulitaka tujue kuwa unayo. Chaiii....
 
Huyu atakuwa ameangalia empire episode ya 10. Akawaza eeeh alafu akapata chai ya kuja kutunywesha
 
Kwanini atege camer chumbani kwake?inawezekana kunakitu alihisi kabla.Mleja uzi hebu funguka zaidi?
 
its simple...ukitaka kujua ya mkeo...itege kweny poch yake anayotoka nayo....utasikia sauti tu utajua
 
we kwann unajipa presha za ajabu, unatega camera kwa mke wa mtu
 
sio dangulo mke wangu kampa rafiki yake kitanda changu afanye mapenz na hawara yake ni hivyo

Mmh...makubwa,na wewe umeridhia kitanda chako kufanyiwa uzinzi na watu wengine..kwani hakuna guest house??
 
nashindwaku ku attach ni kalamu za kawaida viongoz wengi au walinz wanakua nazo kwenye mifuko ya shati au suti zao

zinaweza kuwa za kampuni fulani? Au za benki fulan. Yaani zina chata ya iyo kampuni? Maana nahisi zinatofautiana na hizi za kuweza kwenye mfuko wa suti. Nauliza maana majuzi kuna kalamu nimeiona ilikuwa tofauti na ninazozijua bahati mbaya sikuigusa kivilee maana niliona ina nembo ya kampuni sikufatilia. Anyway ntachunguza!
 
Masihara mbali naitaka hiyo kalamu ila nasikia kuna za saa ila saa watashtuka

Ola mchepuko sio dili baki njia kuu ila mkeo sijui km aliwi tigo maana navojua urafiki wa wanawake unafanana kwa mengi hebu mchunguze fanya km siku unamtania wife hebu nipite hii njia ya mtaro siunajua nataka kusafisha amri ya magufuli watu wafanye usafi
 
Itege tena hiyo pen this time ushuhudie hiyo njemba ikimfumua marinda mkeo ndo utajua nini cha kufanya.
 
Back
Top Bottom