Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

Hapo sijaelewa ina maana wewe nyumba yako ni danguro la watu Kuja kufanya ngono. Maana umesema ulitega Hizo Camera za pen moja sebuleni na nyingine chumbani na unamuona rafiki wa mke wako akiliwa tigo. Sijaelewa hapa.
sio dangulo mke wangu kampa rafiki yake kitanda changu afanye mapenz na hawara yake ni hivyo
 
Hapo sawa hata mimi nilijua hilo hii ni Chai maana hakuna consistence kabisa unless aseme nyumba yake ni danguro.

wife kampa shoga ake chumba changu afanye mapenz na hawara yake full of stress
 
Kama.huyo rafiki.wa.mkeo.kaja home.kwako then.ujue kuwa.mkeo.nae akiliwa.anapelekwa kwa.huyo demu ili usijue we ujue tu kaenda kumtembelea rafikie...pole.mwana kubali tu yaishe ashaliwa huyo na.kama mwenzie analiwa tigo.then 99 pasee nae.analiwa
 
wife kampa shoga ake chumba changu afanye mapenz na hawara yake full of stress

Aisee hiyo nyumba mbona haina heshima kabisaa. Huyo mkeo ndio alivyofundwa kwao hivyo. Duh kazi unayo mkuu. Yaani hapo hamna tofauti na danguro sasa.
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuona rafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazini kumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.

Sio jamaa wa nje tu mchunguze kama na yeye haliwi kiboga? Hebu fanya jaribio halafu utuletee mrejesho hapa.Usisahau tafadhali.
 
Mkuu na huyo bado una muita mkeo..?
Ama kweli hayo ndio matokeo ya kuchukua mademu
wa kwenye vigodoro na khanga moko show.

DAH ntafanyeje sasa nishasain kwenye shida na raha hapa mpska kifo tena
 
Unachanganyikiwa nini? Kwani lengo la kuweka camera ilikua nini au ulitegemea itakuonesha Tomm and Jerry
Teh Teh badala ya kufurahi kuwa amepata alicho kuwa ana kitafuta yeye ana lialia tena...
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuona rafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazini kumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.

Inawezekana nina kichwa kigumu kuelewa ama nn, naona km hii habari haijakamilika vile, yaani rafiki wa mke wako ni mchepuko wako, rafiki huyo wa mke wako anaingia chumbani kwako unakolala na mkeo na mwanaume mwingine?😕

Hebu nieleweshe basi mkuu!
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuona rafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazini kumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.

Kabla sijasema hii ni chai naomba uniambie hii nyumba ni ya nani?

Ina maana mkeo amegeuza nyumba yako ni guest house hadi kudiriki kumkaribisha rafiki yake kufanyia mapenzi nyumbani kwako?

Kama ni kweli unafikiri mkeo nae hafanyi haya ukizingatia ndege wafanano huruka pamoja?
 
Mkuu pole sana..ushauri wangu ni huu wakati unamshughulikia tia kidole polepole kwenye 071..ukiona anasikilizia bila kustuka ujue tayari wajanja washapitia!
 
Inawezekana nina kichwa kigumu kuelewa ama nn, naona km hii habari haijakamilika vile, yaani rafiki wa mke wako ni mchepuko wako, rafiki huyo wa mke wako anaingia chumbani kwako unakolala na mkeo na mwanaume mwingine?😕

Hebu nieleweshe basi mkuu!
sio mchepuko wangu nilipiga a hit nd run flan kitambo wife alisafir nikampa dawa alipokuja kuumulizia shogaake ambae ni wife shoga ake nahawara wametumia kitanda changu kwa ruhusa yawife
 
Ha ha ha tena amepata na extra information
umejaribu kujiuliza nyumba aliyotegesha ni yake au lah?
Ndio hiyo nyumba mkewe ana ruhusu rafiki zake wafanyie mapenzi?
Hivi kweli kama si chai mke wa kuruhusu haya kweli unasema umeacha mke nyumbani? Hivi kweli na yeye hayafanyi haya?
Au sijaelewa?
 
Back
Top Bottom