Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

Makubwa yaibuka baada ya kutega camera ya kalamu chumbani

sio mchepuko wangu nilipiga a hit nd run flan kitambo wife alisafir nikampa dawa alipokuja kuumulizia shogaake ambae ni wife shoga ake nahawara wametumia kitanda changu kwa ruhusa yawife

Ah anyway kwangu hii naona ni hadithi ya kutunga km zilivyo hadithi nyingine
 
sio mchepuko wangu nilipiga a hit nd run flan kitambo wife alisafir nikampa dawa alipokuja kuumulizia shogaake ambae ni wife shoga ake nahawara wametumia kitanda changu kwa ruhusa yawife

We jamaa unatunywesha Chai aisee, unless mna matatizo vichwani mwenu. Maana hilo si Jambo la kawaida. Eti wametumia kitanda chako kwa ruhusa ya wife. Does this sound real jamani wanajukwaa
 
Hapo sijaelewa ina maana wewe nyumba yako ni danguro la watu Kuja kufanya ngono. Maana umesema ulitega Hizo Camera za pen moja sebuleni na nyingine chumbani na unamuona rafiki wa mke wako akiliwa tigo. Sijaelewa hapa.

Hata mi sijamuelewa hapo...katega mtego wa kamera kisha rafiki wa mkewe...! Mh! Chai ya moto sana hii mweeh!
 
umejaribu kujiuliza nyumba aliyotegesha ni yake au lah?
Ndio hiyo nyumba mkewe ana ruhusu rafiki zake wafanyie mapenzi?
Hivi kweli kama si chai mke wa kuruhusu haya kweli unasema umeacha mke nyumbani? Hivi kweli na yeye hayafanyi haya?
Au sijaelewa?

"chai" yenye pilipili manga
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuonarafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazinikumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.
Kwa hiyo mkeo anaruhusu Rafiki zake kutumia kitenda chenu na mahawala zao.

Unaishi kwenye nyumba au kwenye danguro?
 
Hapo sijaelewa ina maana wewe nyumba yako ni danguro la watu Kuja kufanya ngono. Maana umesema ulitega Hizo Camera za pen moja sebuleni na nyingine chumbani na unamuona rafiki wa mke wako akiliwa tigo. Sijaelewa hapa.

Yaani rafiki wa mke(ameolewa) kwa hiyo anaenda kwao kulalwa.

Ameona kwenye rekodi kuwa anatoa nyuma, na huko nyuma alimnyima yeye huyu mleta mada.

Kwa hiyo kaumia mawili shem anatoa tigo yeye hakumpa, lingine je mkewe nae anafanya kama huyo rafiki yake...

Akienda kumlalamikia shem(rafiki wa mke) juu ya ngono nae atatoa siri kwa mke kuhusu kurekodi....

Sasa hajaumia tabia mbovu kabisa ya ovyo kufanyika kwake nionavyo.

Habari hii imenitia kichefu chefu
 
jukwaa la mahusiano,mapenzi na urafiki wewe unaleta stori za abunuwasi
 
hizo kalam ulitegemea zikuoneshe panya,mende na kunguni ??mtest mkeo tigo utajua tuu
 
umejaribu kujiuliza nyumba aliyotegesha ni yake au lah?
Ndio hiyo nyumba mkewe ana ruhusu rafiki zake wafanyie mapenzi?
Hivi kweli kama si chai mke wa kuruhusu haya kweli unasema umeacha mke nyumbani? Hivi kweli na yeye hayafanyi haya?
Au sijaelewa?

nilimwamin sana huyu mwanamke
 
We jamaa unatunywesha Chai aisee, unless mna matatizo vichwani mwenu. Maana hilo si Jambo la kawaida. Eti wametumia kitanda chako kwa ruhusa ya wife. Does this sound real jamani wanajukwaa
sasa wameingiaje na wife ndio anashinda home lazimaal anaelewa kipa kitu
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuona rafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazini kumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.

Chunguza vizur inawezkan hata mkeo atoa Tgo ....
 
Hizi ni kalamu zenye uwezo wa kurekodi video na picha kwa mda mrefu.

Back to mkasa nilitega kalamu hizi moja sebuleni moja chumbani kilichotokea nikamuona rafiki wa mke wangu akiingia chumbani na mwanaume na wakazini kumbe yule mwanamke anatoa tigo japo siku niliyotembea nae alidai hajazoea.

Nichukue uamuzi gani ukizingatia nilishatembea nae hivi mke wangu nae hana jamaa wa nje maana rafiki yake nae kaolewa.

Am so confused nianzie wapi au niendelee kuumia maana nikimwambia naogopa kufukua makaburi.

Weka kwanza hiyo video
 
Back
Top Bottom