Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,883
Kwani maduka ndo yanazuia watu kujia dikisha?
Vitu vingine eti hata havieleweki kwasababu mbali na kuwa baba wa taifa, Nyerere ni philosopher and leader hivyo pengine ningetalajia mtu kama kaka mkubwa Dar. ahamasishe makongamano ya kisomi mfano pale viwanja vyama mnazi mmoja na kwingineko kujadili mambo kama Arusha decl. success and failure, good leadership, governance and accountability n.k, sasa mtu anakwambia mufungue saa tano maduka yenu, hiyo hasara nani anaifidia kwenye hizo biashara za watu.Ingia barabarani uwacharaze viboko mpaka akili ziwakawe sawa
Afu yule jamaa kaongeza siku tatu zaidi.... anyway yake maandamano ya katani yameishia wapi tena...Hamna madhara yoyote CCM tuko zaidi ya milioni 20 tunatosha!
kipa kaisha toka golini 💨Ili kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kuraView attachment 1231901
Simkomoi mtu na simfaidishi mtuUkikaa Nyumbani Unadhani Kuna Mtu Unamkomoa?
Hamna madhara yoyote CCM tuko zaidi ya milioni 20 tunatosha!
Nimejikuta nimefurahi mnoo na jibu lako.
Tulala nyumbani ama kuangalia muvi.
Nani apige kura.
Aiseeeeeyani kwakifupi hapo Dar kesho watamuenzi Nyerere kwa kutokufanya kazi hadi saa tano asubuhi.
Sasa ukijumlisha na alizorudi nazo mzee Lowassa!!Hiyo milioni 8 ni kwa msaada wa wasiyo julikana
Nchi ya wehu hii bora nimpigie maniga Kiduku Lilo tukale bata na rambogini lake Dubai
Yes my nigger. This country is very weird. I just dont understand how they run it. Anyway sisi ngoja tule maisha tu.
Kuna Kamanda wa polisi amewaamrisha wakazi wa arusha wakajiandikishe kwa wingi hasa maaskari pia amesisitiza kutakua kumeimarishwa ulinzi watu wasiogope kwenda.Kwani ni lazima [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Watu mnakua busy kwenye boutique mnafanya window shopping mnaacha kwenda kujindikishaKwani maduka ndo yanazuia watu kujia dikisha?
Lowasa yule mliyekuwa mnamtukana kuwa alienda haja kwenye chopa??Sasa ukijumlisha na alizorudi nazo mzee Lowassa!!