Makonda: Maduka yote Dar yafunguliwe saa tano kesho

Makonda: Maduka yote Dar yafunguliwe saa tano kesho

na bado maduka yaweza fungwa kesho siku nzima bila funguliwa na wananchi wakajikalia nyumbani na familia zaoooo....."waeza mpeleka punda kunywa maji ukamlazimisha na asinywee"..madhara ya jambo kama hili TRA hawatokusanya mapatooo ambayo ni muhimu kwa shughuli za kiserikali

**Uchaguzi upite tuuu kwa amani**
 
Aaah Makonda taratibu kidogo.

Yaani Mtu amefiwa na baba wa Taifa yupo kwenye majonzi makubwa sana sana anaomboleza, Hizo nguvu za kunyanyua miguu kwenda kujiandikisha atazitoa wapi..?

Acha watu waomboleze kwa kujifungia Ndani.
 
Huyu jamaa ana kurupuka sana IQ yake ni ya kiwango cha chini sana, ndio maana magu ameanza kumripua, Mara kunywa via kuanzja SAA kumi, Mara kariakoo maduka yawe wazi masaa24, Mara wajane, Mara waliotelekezwa, Mara kaseja mil.10, huku miradi inadorora ye kila muda ni media tu.Kweli vyeti sio vyakwako Daudi umeanza kuwa kero mjini.
 
Achilia mbali ya kuwa hana hayo mamlaka ya kupanga shughuli za watu be it watanzania ni watu wakupokea amri na kutii tu. Hila kwa TRA hayo masaa machache ya kufunga biashara ni loss of billions in revenue collection kisa mpuuzi mmoja tu.
 
Naona kila mahali vitisho, hata sisi tumetishwa kuwa tusipojiandikisha tutachukuliwa hatua za kinidhamu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Vichaa hao[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wao si wanapendwa? Sasa mtu anaekupenda toka lini anakususia jambo.... Wapambane na kiburi na ujuaji wao
 
Haka kajamaa Hopples kabisa.

Wachaguane wao tu kwani si tumewabeza popote😝😝😝😝😝😝😝😝😝😝😝

Hiii inaitwa LAZIMISHING DEMOCRACY🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Kwa ajili ya kumkomoa Mbowe na Lema au kuletea wananchi maendeleo? Mwafrika mwenye ngozi nyeusi alafu awe mwanaCCM hua akili zao ni chini ya akili ya mtoto mchanga anaekula kinyesi chake. Nimekuelewa lakini mkuu
Sasa ndio mwenyekiti wetu anavyotaka. Tufanyaje ?
 
Vzr sana,fanyeni zoezi la kuzunguka hivyo hivyo nchi nzima.
Jidanganye. Kupiga kura Ni rahisi tu. Tukitoka kupiga mtaa huu, tunakwenda kupiga mtaa mwingine. Utashangaa tunajaza kituo kimoja, baada ya muda tunajaza kituo kingine huku TBC ikirusha live kuonyesha kufanikiwa kwa zoezi na demokrasia iliyotukuka.
 
Vichaa hao[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wao si wanapendwa? Sasa mtu anaekupenda toka lini anakususia jambo.... Wapambane na kiburi na ujuaji wao
Ndio nasubiri hizo hatua za kinidhamu.
 
🤣🤣🤣🤣🤣 Anakuja na matokeo ya mfukoni
Kama kujiandikisha tu imekuwa shughuli hivo je kupiga kura si ndio itakuwa balaa...

Tatizo refarii anaingia uwanjani uku anajua kabisa goli ngapi ngapi leo... Huo mpira mimi huwa siuangaliagi kamwe..
[/QUOTE
 
Back
Top Bottom