Suley2019
JF-Expert Member
- Oct 7, 2019
- 2,203
- 5,628
sure mzeeMbona hili agizo linapingana na falsafa ya Hapa Kazi Tu.......why?!!!
sure mzeeMbona hili agizo linapingana na falsafa ya Hapa Kazi Tu.......why?!!!
Umesahau hii safari gani hii wacha twende tutafika tu ukiona giza linazidi kuongezeka ujue mapambazuko yajaNaona kila mahali vitisho, hata sisi tumetishwa kuwa tusipojiandikisha tutachukuliwa hatua za kinidhamu[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hamna madhara yoyote CCM tuko zaidi ya milioni 20 tunatosha!Hatujiandikishi kamwe
Kesho me ntalala mpaka saa tanoIli kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kuraView attachment 1231901
Hahahahahhah!!!!Huyu jamaa hadi matusi yameisha ya kumtukana
Mulizane hko bwasheeeMbona hili agizo linapingana na falsafa ya Hapa Kazi Tu.......why?!!!
Msitufate kwenye MA bar tu bwasheeeHamna madhara yoyote CCM tuko zaidi ya milioni 20 tunatosha!
Bwashee umeongezewa siku!Msitufate kwenye MA bar tu bwasheee
Ova
Ukikaa Nyumbani Unadhani Kuna Mtu Unamkomoa?Dawa ni kuendelea kukaa tu home na hakuna haja ya kujiandikisha
KUKUZA DEMOKRASIA?????Seriuosly???Ili kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kuraView attachment 1231901
sijui na kodi ya kesho tutalipa nusu?Sometimes inachosha hata kucomment, juu ya pumba za hawa watu!!!.
Yaani watu wamuenzi baba wa taifa, kwa kuto kufanya kazi hadi saa 5!!.
Like serious?!!