Makonda: Maduka yote Dar yafunguliwe saa tano kesho

Makonda: Maduka yote Dar yafunguliwe saa tano kesho

Akili za viongozi wa ccm buana..,[emoji23][emoji23]

Ni Baba Muumba ndiye ajuaye.
IMG_20191013_193402.jpeg
 
Kesho au keshokutwa au mtondogoo huyu kijana anaweza akatumbuliwa.
 
Hivi ana uhakika kuwa tangazo lake wafanya biashara wote wamelipata ?
 
Ndugu yangu Kiduku Lilo hii nchi eti inatawaliwa na vichaa sasa tukizidi kukomaa nayo kuna siku wanaweza kutudaka wakizani sisi niwatakatishaji pesa kumbe we are blessed nigga from long fck.Bora tusepe tu ila tusimsahau mwenzetu Mo anateseka sana kisa tu ni blessed nigga mwenzetu
Yes my nigger. This country is very weird. I just dont understand how they run it. Anyway sisi ngoja tule maisha tu.
 
Msilale kabla.ya kukamilisha mahitaji yenu ya asbuh,wale.wa.sigara,sukari,mkate,majan ya chai n.k.pale kwa mangi. Kesho hafungi had SAA 5.
Naomba mnisaidie kumwuliza,vipi Shell,magenge,hotel,hospital, radio station,migahawa,wasafirishaji,bodanoda,daladala,masoko, vyuo & mashule nao.wafunge hadi saa tano au hawa hawaruhusiwi kumuenzi Mwl. Kwa kufunga huduma.zao wakajiandikishe....DABbhna ana akili finyu.
 
Kuna Mambo mawili nimeshaya-observe:

Kwa serikalini jambo lolote la hovyo/matamko yasiyoeleweka wahanga wake wa kwanza hua wanakua walimu.

Huku private matamko yoyote ya hovyo hovyo wahanga wake wa kwanza hua wanakua wenye maduka.

Itabidi walimu na wenye maduka muunde umoja wenu wa kuwatetea
Najiuliza, hivi kuna jambo lolote RC amewahi kulifanya na akalifanikisha kwa kutumia ushawishi na elimu tu kama alivyofanya January Makamba kwenye lile la mifuko ya plastic?

Ni kwamba ameshindwa kabisa kutumia ushawishi wake kama kiongozi kuwasihi wananchi wake wakajiandikishe?

Hivi kufunga maduka mpaka saa tano ndio itafanya watu wakajiandikishe? Sasa hapo analenga wauza maduka au watu gani?
​
 
Huu ndio uhujumu uchumi origino sasa. Kusimamisha ukusanyaji wa mapato ya serikali katika kuu la kibiashara nchini.
 
Sure bro.



Ndugu yangu Kiduku Lilo hii nchi eti inatawaliwa na vichaa sasa tukizidi kukomaa nayo kuna siku wanaweza kutudaka wakizani sisi niwatakatishaji pesa kumbe we are blessed nigga from long fck.Bora tusepe tu ila tusimsahau mwenzetu Mo anateseka sana kisa tu ni blessed nigga mwenzetu
 
Back
Top Bottom