Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,465
Ili kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kura
Mbona hili agizo linapingana na falsafa ya Hapa Kazi Tu.......why?!!!Ili kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kuraView attachment 1231901
Kiongozi hopeless kabisayani kwakifupi hapo Dar kesho watamuenzi Nyerere kwa kutokufanya kazi hadi saa tano asubuhi.
Ili kumuenzi Baba wa taifa na kwa kua kesho ni siku ya mwisho ya kujiandikisha kwenye daftari la kuraView attachment 1231901
Jidanganye. Kupiga kura Ni rahisi tu. Tukitoka kupiga mtaa huu, tunakwenda kupiga mtaa mwingine. Utashangaa tunajaza kituo kimoja, baada ya muda tunajaza kituo kingine huku TBC ikirusha live kuonyesha kufanikiwa kwa zoezi na demokrasia iliyotukuka.Kama kujiandikisha tu imekuwa shughuli hivo je kupiga kura si ndio itakuwa balaa...
Tatizo refarii anaingia uwanjani uku anajua kabisa goli ngapi ngapi leo... Huo mpira mimi huwa siuangaliagi kamwe..
yani kwakifupi hapo Dar kesho watamuenzi Nyerere kwa kutokufanya kazi hadi saa tano asubuhi.
Mkuu!!!Yeye pia ahakikishe dushelele lake linaamka kuanzia saa tano