Makonda akiombewa dua na Mashehe

Hahaa
AhaQUOTE="Mangi flani hivi, post: 19967542, member: 347058"]Vyeti baba... Wacha Maneno.[/QUOTE]
h
H
 
Kazi yake ni kutumia shortcut kwenye Shule na muda si mrefu utasikia ana masters wakati kesha Disco hivi karibuni Mzumbe University alipojaribu kusoma MSc. HRM
Anasoma tena Mzumbe sasa hivi naona atapata anakuwepo chuoni mara chache sana atakuja kuonana na wanaomsomea
 
Ataenda Uchi
 
Kwani palei
ni msikitini? Au cjaona
vizuri? Kama ameweza kutumia cheti cha MTU hashindwi kuwanunua mashekhe.
 
Mheshimiwa Makonda mrudie Bwana Mungu wako vinginevyo utapata presha halafu utaumia hapa bado bungeni n.a. mahakamani bado kwa Mtumishi wa Bwana MUNGU Gwajima bado Bwana Manji umeweza kite bila kuumia? Bado unasakamwa kwenye m itandao kweli utaumia USHAURI onyesha vyeti au achia ngazi kunusurika n.a. presha the world is full of opportunities try somewhere else
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…