Raia akitekwa wananchi tunapaswa kusoma dua

Raia akitekwa wananchi tunapaswa kusoma dua

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,007
Reaction score
6,719
Dua kama vile Al Badr. Hii itakuwa ni jambo zuri.

Mara tu ukisikia mtu ametekwa unasoma dua.
Je ,kuna faida yoyote kusoma dua?
Sijui.

Lakini soma dua,choma udi,washa mshumaa.

Mshumaa wowote .
Wengine wanasema mshumaa mzuri ni ule uliotengenezwa kwa mafuta ya binadamu.
You will not believe this.
Lakini in the West,yapo maduka ambayo unaweza kupata mshumaa uliotengenezwa kwa mafuta ya binadamu.

Au kama mtu ameiba fedha nyingi za uma,soma dua.
 
Je ile mishuma minene inayouzwa kwenye maduka ya visakramenti itafaa?
 
Wamisri walikuwa wanalinda zile pyramids.Wanasema mtu akijaribu kuiba,adhabu yake; kwanza ulimi wake utang'olewa,halafu mikono yake itakatwa kwenye viganja,halafu utumbo wake utatolewa nje,halafu saa chache alizobakiza kuishi atazikwa kwenye mchanga wa moto, kichwa tu ndio kitabakia nje.
Hiyo dua. Siyo kama kuna mtu atamgusa.
 
Ukimuuliza Yesu,"Kwa nini umewaachia hawa watu wachache watajirike namna hii halafu sisi ni maskini?"
Yesu atakuambia,"Kwa nini umewaruhusu hao watu watajirike.?"
 
Wanasema,"Tumewanyuka siku Ile, sidhani kama watathubutu tena kuandamana. Tuliwasikia wanasema wataandamana Saba Saba lakini hatukuona maandamano yoyote."
 
Mimi sioni sababu yawepo maandamano October 29.
Mi nadhani sasa ni wakati wa kuunda Serikali Mpya,kuyamaliza haya matatizo once and for all.
Serikali Mpya iongozwe na Samia lakini iwe na watu wengine ambao wakijumuiahwa amani itarudi nchini.
Siyo kama vile hakuna amani sasa hivi
Lakini hakuna harmony.
Iundwe serikali ya Umoja wa Kitaifa.
Hawa akina Nuruvazi hawana uwezo wowote wa kuwafanya raia wawe savage ili waandamane October 29.
 
Poppy tulia hapo Butiama au Msasani. Dua zingekuwa na nguvu Bibi Netanyahu angekuwa kaburini muda huu
 
Wengine wanasema mshumaa mzuri ni ule uliotengenezwa kwa mafuta ya binadamu.
You will not believe this.
Lakini in the West,yapo maduka ambayo unaweza kupata mshumaa uliotengenezwa kwa mafuta ya binadamu.
Escape from Sobibor .........
 
Poppy tulia hapo Butiama au Msasani. Dua zingekuwa na nguvu Bibi Netanyahu angekuwa kaburini muda huu
Hujasikia kuhusu limbwata?
Hiyo limbwata ni kweli au watu wanapoteza muda wao?
Watu wanatumia dawa.
Nasikia mafaili ya watu wanapewa wachawi,wachawi wanaweka mkono juu,halafu wanasema" huyu anapaswa kufukuzwa kazi."
 
Sasa hivi Tanzania kuna political stasis.
Rais Samia hawezi kufanya maamuzi yoyote kuyamaliza haya matatizo Kwa sababu anaogopa kugombezwa na Dr. Slaa.
 
Back
Top Bottom