Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

ivi huwa mnatumia akili kweli...ivi leo tukianza wote kuiga mtindo wa makond ...nchi hii itakuwa sawa...imagine kila mkuu wa mkoa kila mkuu wa wilaya afanye hivyo...itakuwa sawa kweli

Alafu pia utambue hata jambazi ana ndugu..na hao ndugu wanampenda....hili suala ni la ubinadamu zaidi ya hizo ngonjera zenu

kwa hiyo wilson kabwe kaonewa! nasoma between lines na huo ndio msimamo wako... nyinyi nyumbu sijui mnamatatizo gani aisee! ilianza kwa lowassa... mkapiga kelele za ufisadi leo hii raisi wa mioyo yenu! ... again ilikuwa kwa huyu huyu marehemu kabwe mlipiga kelele... alipokuja kushughulikiwa awamu hii mnaanza ohh! makonda ana wivu!
 
hili gazeti lina taarifa za umbea sana, sasa hii nayo ni habari ya kuweka front page ili ipeleke ujumbe gani kwa jamii?
Ujumbe unaopelekwa ni: Viongozi WAACHE tabia ya kujipendekeza. Jana alifurahi kumwaibisha mbele ya hadhara eti "anamtumbua". Akamwongezea ugonjwa. Leo Mola kamtwaa anakwenda "kuwapa pole" wafiwa. Kwanini hakwenda "kumpa pole" siku moja baada ya kumwaibisha kule Kigamboni?
Binafsi ningependa Viongozi waache KABISA undumila kuwili.
 
kwa hiyo wilson kabwe kaonewa! nasoma between lines na huo ndio msimamo wako... nyinyi nyumbu sijui mnamatatizo gani aisee! ilianza kwa lowassa... mkapiga kelele za ufisadi leo hii raisi wa mioyo yenu! ... again ilikuwa kwa huyu huyu marehemu kabwe mlipiga kelele... alipokuja kushughulikiwa awamu hii mnaanza ohh! makonda ana wivu!
wewe nyumbu hatuwezi kuelewana
 
mambo ya kazi yaliisha pita, kwa hiyo alikwenda kilioni kuonyesha ubinaadamu.
 
Makonda ni vizuri angetuma mwakilishi,hata kama hahusiki na kifo kile,kwani familia tayari ilikuwa na maumivu ya kutumbuliwa
 
Makonda ni vizuri angetuma mwakilishi,hata kama hahusiki na kifo kile,kwani familia tayari ilikuwa na maumivu ya kutumbuliwa
Ningekubaliana na wew kama ingekua makonda ndo kampiga risas na kumuua kabwe, au alitoa hukumu ya kifo kwa kabwe au kwa njia yeyote yeye ndo katuma watu wakamuuwe kabwe.. Lakin kwa alichokifanya makonda akiwa mkuu wa mkoa alitekeleza amri ya bosi wake (rais) lakini pia alitekeleza jukum lake la kazi, kwa hio kuhudhuria msibani katenda vyema sana kwani kaonyesha wazi kua alichokifanya hakikua kwa kabwe hakikua na chembe ya unafiki wala chuki dhid yake bali alitekeleza jukum lake la kazi... Embu jaman tuwe waungwana tuuu katika hili, tumpongeze man makonda kwa uungwana na ubinaadam wa hali ya juu aliouobyesha...
 
...Embu jaman tuwe waungwana tuuu katika hili, tumpongeze man makonda kwa uungwana na ubinaadam wa hali ya juu aliouobyesha...
"Embu" na wewe ujaribu kuwa muungwana kidogo, wanafamilia hawakumtaka aende msibani, sasa yeye alifuata nini? Je kama hangekuwa na ulinzi wa dola angethubutu kukanyaga hapo? Hiyo ya Makonda ni ulevi tu wa madaraka!
 
Kwani Kitwanga hakufanya kosa? Kwa nini Rais asingesubiri tukio la hadhara ili awaulize wananchi, 'Nimtumbue Kitwanga sasa hivi au nimwache?', halafu asubirie jibu toka kwa wananchi. Kilichofanyika siku ile kwenye ufunguzi wa daraja la Kigamboni ilikuwa ni utafutaji sifa kwa gharafa ya kudhalilisha ubinadamu wa mtu mwingine. Hata wanaohukumiwa kunyongwa, hawanyongwi hadharani ingawa huwa tunafahamu kuwa mtu fulani kahukumiwa na mahakama kunyongwa hadi kufa.
wewe ulitaka anende bungeni awaulize wabunge Nimtumbue Kitwanaga au nimwache? au ulipenda aende kwenye kikao cha kabineti aulize mawaziri nimtumbue Kitwanga? Kwangu it does not matter unatumbuliwa vipi swali au concern yangu kuu ni kuwa anayetumbuliwa amekosa kweli? kama jibu ni ndio basi rais atumbue in whatever way
 
Halichofanya marehemu wa wana kinondoni na dar anastaili kupata malipo hayo hayo kwani kuna watu wengi wamekufa na kupata shida kwa ajiri yake hao wototo walikuwa na nyodo sana ka pesa za atanzania
Halicholifanya au alichokifanya?
Wapi faiza!!
 
"Embu" na wewe ujaribu kuwa muungwana kidogo, wanafamilia hawakumtaka aende msibani, sasa yeye alifuata nini? Je kama hangekuwa na ulinzi wa dola angethubutu kukanyaga hapo? Hiyo ya Makonda ni ulevi tu wa madaraka!
Kwani panapotokea msiba wanafamilia uwakaribisha watu?
 
Binti wa aliyekuwa mkurugenzi wa jijj la dar es salaam marehemu Kabwe amchunia RC Makonda.

Hata mim siyo kumchunia bali hata kwetu asingekanyaga. Naweza sema hata kama Kabwe alikuwa anaumwa but kifo chake kimesababishwa/kimeharakishwa na changamoto za kibinadamu alizozipata baada ya Makonda kusababisha atumbuliwe.

RIP KABWE.
Wacheni unafiki nyinyi,ina maana makonda amokesea wapi wakati watu wanatuibia
 
Makonda ajifunze Sasa, aache kutumika maana alipangwa na mabos wake wa zamani jinsi ya kuiepushia familia ya mkulu aibu kuhusu ufisad wa jiji
 
Kitendo alichofanya Anna ni kibaya sana. Nadhani Mkuu wa Mkoa ameathirika kisaikolojia kwa sababu leo asubuhi nimekwenda nyumbani kwake kumpa pole. Anaumwa malaria.
 
Kitendo alichofanya Anna ni kibaya sana. Nadhani Mkuu wa Mkoa ameathirika kisaikolojia kwa sababu leo asubuhi nimekwenda nyumbani kwake kumpa pole. Anaumwa malaria.

Andrew nawe una vituko! Kwa hiyo kuumwa malaria kumetokana na kuathirika kisaikolojia?
 
Kitendo alichofanya Anna ni kibaya sana. Nadhani Mkuu wa Mkoa ameathirika kisaikolojia kwa sababu leo asubuhi nimekwenda nyumbani kwake kumpa pole. Anaumwa malaria.

Yule Binti alikuwa sahihi...nimeongea na mabinti wengi Wenye heshima. Zao wanaosema KATIKA Hali hiyo hata wao wangefanya hivyo Au wengine wanaosema hata wangemtemea mate usoni
 
Yule Binti alikuwa sahihi...nimeongea na mabinti wengi Wenye heshima. Zao wanaosema KATIKA Hali hiyo hata wao wangefanya hivyo Au wengine wanaosema hata wangemtemea mate usoni
Basi Makonda anaumwa .. Nilikwenda kwake jana. Huyo binti nadhani sasa amefurahi sana.
 
Back
Top Bottom