Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,276
Points
2,000
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,276 2,000
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,683
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,683 2,000
Hahahaha, ndio uniambie sasa namiss nn hapo ulipo muda huu
...ttushafungulia sasa, naruhusiwa kuandika chochote.
Nikupe ushauri rahisi tu, huyu aunt yangu asikwambie kitu wewe cha kufanya mpigie selfie na umwambie kuwa kwa picha yake tu umemwagia wazungu.
Ushauri huu ni nadra sana kuupata toka kwa mtu msiyeheshimiana
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,683
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,683 2,000
Ha ha ha ha hapana ankooo,,shunie ana majina kama yote,,hujaona hapa anaitwa insta baby

Ngoja aje ankoo

...hiii insta baby imenipa mawazo sana, inawezekana vipi aunt yangu Shunie awe na jina ambalo ndugu yake mimi silijui. Kwa kweli imeniuma sana
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
14,463
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
14,463 2,000
...ttushafungulia sasa, naruhusiwa kuandika chochote.
Nikupe ushauri rahisi tu, huyu aunt yangu asikwambie kitu wewe cha kufanya mpigie selfie na umwambie kuwa kwa picha yake tu umemwagia wazungu.
Ushauri huu ni nadra sana kuupata toka kwa mtu msiyeheshimiana
Hahahaha, asee kwann umesema hivi Mkuu
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,683
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,683 2,000
sijaweka muziki kitambo, na mnajua sababu ndugu yenu bando lilikuwa halisomi kiusahihi na hata likisoma basi ni kam umbali wa pua na macho

Kafariki, wapenzi wa gitaa na rhumba za Kilingala tulimjua kaka mzee Baba/Papa na kafariki mapema tu mwezi huu akijiandaa kuja bongoland kufanya muziki na mkongwe Tshimanga Assosa (huyu kama unakumbuka enzi za Ngalula na Marquiz ile yenyewe ile ya wana sendema) kama humjui basi utalijua gita lake

Burudika, haikatazwi

 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,683
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,683 2,000
Ha ha ha ha binamu,hizo pesa zitatosha kweli??maana ahadi zinazidi kumiminika tu

.....yaani hapa binamu kitakachokuwa hakitoshi labda ni muda tu, fikiria nilipwe hela hizo unazozijua (nilileta risiti humu/stakabadhi ghalani).

Ahadi nazimimina tu maana nikilipwa hizi hela na msimu wa pamba umeanza, nitakuwa kama donor wa Senegal (huwa unaangalia Mizengwe ha hahahahah)

Nitamgawia kila niliyemuahidi na zaidi kila mmoja atakuwa na uwezo wa kutembelea flyover furee kufidia ucheleweshaji wangu wa kukamilisha ahadi
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
111,486
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
111,486 2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
111,486
Points
2,000
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
111,486 2,000
...ttushafungulia sasa, naruhusiwa kuandika chochote.
Nikupe ushauri rahisi tu, huyu aunt yangu asikwambie kitu wewe cha kufanya mpigie selfie na umwambie kuwa kwa picha yake tu umemwagia wazungu.
Ushauri huu ni nadra sana kuupata toka kwa mtu msiyeheshimiana
Hahhahhaha binamu mdanganye huyo mzee
 

Forum statistics

Threads 1,294,203
Members 497,843
Posts 31,168,166
Top