blessed chiqqah
Senior Member
- May 19, 2024
- 135
- 380
Habari zenu ndugu zangu wana Jf.. kama mada inavyojieleza hapo hebu naombeni mnipe mbinu...mimi si mzuri kwenye kuandika ila natumaini mtanielewa nahisi kuchanganyikiwa nahisi kukata tamaa sijioni nikitoboa nimepanick to the extent Iko hivi, nilikua na rafiki yangu ama shost yangu kindaki ndaki tulikua tupo wote kwenye kikoba fulani. mwaka jana December shost yangu aliomba nimkopee ( yeye tayari kwenye jina lake alikua ana deni ) hivyo nikope mimi kwa jina langu nimpatie then yeye atakua ananipa marejesho.
sikua na haja ya kukataa kweli niilikopa na nikampa atatue mambo yake.Jambo la kusikitisha amefariki kwa ajali. Mpaka sasahivi naona kama ni ndoto, nimechoka na sielewi naanzia wapi kukubali hili jambo naskia huzuni mnoo moyoni mwangu naona kama Mungu ameniacha, naona kama ni mkosi sijui nini nifanye nini hakuna wa kuelewa kwamba nilimkopea mtu 🙌🏾 nimechoka wakuu.
sikua na haja ya kukataa kweli niilikopa na nikampa atatue mambo yake.Jambo la kusikitisha amefariki kwa ajali. Mpaka sasahivi naona kama ni ndoto, nimechoka na sielewi naanzia wapi kukubali hili jambo naskia huzuni mnoo moyoni mwangu naona kama Mungu ameniacha, naona kama ni mkosi sijui nini nifanye nini hakuna wa kuelewa kwamba nilimkopea mtu 🙌🏾 nimechoka wakuu.