Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,276
Points
2,000
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,276 2,000
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
Tumosa

Tumosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
16,008
Points
2,000
Age
29
Tumosa

Tumosa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2016
16,008 2,000
...atakuja binamu yangu ningendako yeye ndo anajua kumwaga yai utasema anatokea BBC Londoni.
Ila kuna mtu chake ukidediketiwa za kifaransa mcheki akupe twisheni au kama vipi tukutane kwa ras simba
Hivi kwa Rasi simba bado unaenda binamu
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,683
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,683 2,000
Binamu shikamoooo
...marhaba binamu, uko mzima kabisa wewe? sijakusahau ujue, sema mambo yangu hayajakaa sawa ila nikikaa sawa tu wewe utakuwa wa kwanza kujua halafu wanakuja kina JJ na kisha anafuata wema Sepenga na kisha sasa ndugu zangu wanafuatana na watashangaa sana.

Hujambo lakini
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top