Makapuku Forum


Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,925
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,925 280
Habari wana JF
Habari Makapuku wenzangu
Matumaini yangu wote mko poa kabisa.

Uzi huu ni kwaajili ya makapuku wote. Lengo ni kujadili changamoto zinazotukabili, pia Kupeana support katika mambo yetu hapa JF. Tupeane mbinu za kukabiliana na mambo yote humu.

Makapuku natumaini nyote tutashirikiana katika jambo hapa JF. Bila kumsahau founder wa makapuku Bitoz shukrani kwake

Karibu sana makapuku katika mjadala. Wengine nitawaongeza hapo baadae.

Karibu sana

Bitoz
JF Makapuku Founder

Jimena
JF Makapuku assistant Founder

Th Name JF Makapuku assistant Founder
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,584
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,584 280
Nasubiri memba wengine wake humu
kuna wakati kuna vitu vinajitokeza kwa makusudi katika haya tunayofanya humu ndani.. Wengi tunawapa ustar Usiostahili.. Hawana wanachokiandika zaidi ya ujinga.. Tupo hapa kujenga na kurudisha Heshima ya Jf nzima... Hatuwezi kuwapandisha wale wasiostahili.. Tusimame imara
 
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
16,234
Likes
32,925
Points
280
Bailly5

Bailly5

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
16,234 32,925 280
kuna wakati kuna vitu vinajitokeza kwa makusudi katika haya tunayofanya humu ndani.. Wengi tunawapa ustar Usiostahili.. Hawana wanachokiandika zaidi ya ujinga.. Tupo hapa kujenga na kurudisha Heshima ya Jf nzima... Hatuwezi kuwapandisha wale wasiostahili.. Tusimame imara
Hakika ibra87 pamoja tunaweza
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,584
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,584 280
Makapuku itaingia kila chaka na italeta kile ambacho kinatokea kwenye jamii, tutakuwa tofauti na wao wanaoomba ushauri kwa vitu ambavyo havina maana.. Wale wanaoamini ubora wao wakati bado hawapo kwenye viwango.. Kila Jukwaa litatikisika na kukubali kuwa sisi ni makapuku ambao tunawasha kama U.P.U.P.U
 
sizzya007

sizzya007

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
776
Likes
2,382
Points
180
Age
48
sizzya007

sizzya007

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
776 2,382 180
Moyo wangu unafarijika.....

Salute kwa founder members wote

President Bitoz (BishopTembo)
Vice Pr. Jimena
Prime minister Th name
Nahrene
Cute B
Ibra 87
EMMYGUY
Lizziebettie
Uncle ben

We gonna rock this shit niggaz
 

Forum statistics

Threads 1,235,634
Members 474,678
Posts 29,229,274