Makamba aingizwa mjini


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Makamba aingizwa mjini CCM Tanga

Na Maingwa Mohamedi, Tanga

WAASISI wa Chama cha Mapinduzi (CCM) jijini hapa wameeleza kusikitishwa kwao na kitendo cha Katibu Mkuu Yusuph Makamba kuwapokea na kuwaapisha wanachama hewa alipofanya ziara mkoani wa Tanga hivi karibuni.

Wamesema wamegundua kuwa viongozi wa chama hicho kutoka wilaya mbalimbali walilazimika kutumia mbinu za udanganyifu ili kumridhisha Katibu wa CCM Mkoa wa Tanga Idd Amme ambaye aliwaagiza kuleta wanachama wapya.

Wazee hao walitoa madai hayo jana walipokuwa wakizungumza na mwaandishi wa habari hizi mara baada ya kumalizika kwa mkutano na ziara ya Katibu Mkuu wa CCM mkoani hapa.

Wazee hao walidai kuwa wanachama waliyopokelewa na Makamba katika uwanja wa Tangamano jijini hapa kuwa kwanatoka upinzani ni hewa.

Wanasiasa hao walisema hayo wakati wakiichambua taarifa iliyotolewa kwamba wanachama 12,000 kutoka vyama vya upinzani wamejiunga na CCM na kumtaka Makamba kuwapokea na kuwakabidhi kadi mpya za uanachama.

Walisema kitendo alichofanyiwa Makamba ni utapeli wa kisiasa kutokana na ukweli kwamba hakuna kazi ya siasa iliyofanywa na viongozi hao na kuwawezesha kupata wananchama wapya 12,000 waliojiunga kutoka vyama vya upinzani kujiunga na Chama hicho.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
NA BADO HAJAWAJUA CCM VIZURI
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,638
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,638 280
Mgosi ! Kupenda sifa za mtindo wa kizamani zamani kunamshushia heshima sana. Hivi sasa anaonekana mwigizaji kama PWAGU.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Nashangaa kwamba ndo wanastuka leo??
Mbona hii biashra ya kupokea wanachama hewa ipo siku zote??, tukianzia kule kigoma, tuli ijadili sana hapa, hata hii ya Jk aliyo lishwa kasa kwamba kapokea wanachama 40 wakiwakilisha wenzao 1000?

Lakini yote haya ni malezi na makuzi mazuri ya CCM ya kupika taarifa!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hii ni kasumba mbaya sana- wanaanza na wanachama hewa then ukifika wakati wa uchaguzi watakuja na wapiga kura hewa na matokeo yake tunayaona Kenya sasa.
 
B

binti_bin

Member
Joined
Jan 1, 2008
Messages
5
Likes
0
Points
0
B

binti_bin

Member
Joined Jan 1, 2008
5 0 0
It’s time Tanzanians we come to terms with harsh reality triggered by opposition parties. What made them fool their team leaders? I bet it’s kinda enforcement to get a little something!
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,865
Likes
2,100
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,865 2,100 280
This is terrible, wanachama hewa, wapiga kura hewa, kura hewa, matokeo hewa, ahadi hewa, utendaji hewa, every thing is hewa. Hii hewa itatuacha pabaya kama ilivyo kenya, msijefikiria hili linaishia kwenye wanachama tu, is a long thread.
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841