Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

mnarogana huko mnasingizia kafara.bank yenu yenyewe imekaa kichawi chawi
 
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Piga kazi kijana, kila mahali kuna kafara zake. Hata sisi huku jamaa wanatubana mbavu hatari!
 
Mambo ya rohoni ni vigumu kujulikana kwa mtu asiye na macho ya rohoni. Mleta mada nimekuelewa sana... yaani ni sawa na kusema kila siku anadondoka mtu mmoja. Tena wote lazima damu imwagike... kwanini hawai kwa presha tu au kipindupindu na wanaokufa ni vijana tu?
Vifo Nane ndani ya miezi miwili then sehemu moja tu?
Sio kawaida hii
 
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Acha ujinga.
 
kuna mzee alikuwa na wake wawili. Kila mke watoto 4! Mzee alikuwa na nyumba Kali Magomeni! Alipokufa watoto wa4 wa mke Mmoja wakalazimisha nyumba kuuzwa ili wachukue Chao! Wale wengine wa4 hawakutaka!

Ghafla wale wanaotaka nyumba iuzwe wakaanza kufa Mmoja Mmoja kila Mwezi! Wakafa wa3 Ktk miezi mi3! Mkubwa Ktk wale wa4 akamuuliza yule Mmoja aliefiwa na nduguze... Vipi Msimamo wako.. Tuuze ama tusiuze nyumba? Jamaa akajibu tusiuze na tena naombeni tuifanye maboresho!
 
Uchawi kwenye maofisi ya serikali kawaida Sana,manake kuna watu wanageuza ofisi za umma kama kampuni binafci,ofcn kwetu pia ipo hiyo,watu wanaloga hatareee,ofisi ama idara ina watumishi 20,ila wanaoonekana na kuitwa kupewa majukumu na mkurugenzi ni wawili tu,wengine mnaonekana kama mavi.Halafu watu wenyewe wanaoonekana na kupewa kazi ama madil na maboss ukichek elimu,ujuzi hata uwezo wao utashangaa ajabu,mtu hata cheti Cha form 4 hana ila mkurugenzi anavyomsikiliza ukiona ni aibu tupu.
Kazi yoyote kwa sasa hata private sector bila maombi aisee ni hatar watu wanaroga sana nawashauri nendeni pale eagt kw pastor katunzi awaombee anaomba yule pastor simchezo uchawi wote unaondoka kila siku ibada pale mtoni mtongani kituo stand ya shamba kanisa lipo barabarani tu.
 
Duuuh ila hata hao waliowatoa wenzao roho lazima damu iwarudie
kuna mzee alikuwa na wake wawili. Kila mke watoto 4! Mzee alikuwa na nyumba Kali Magomeni! Alipokufa watoto wa4 wa mke Mmoja wakalazimisha nyumba kuuzwa ili wachukue Chao! Wale wengine wa4 hawakutaka!

Ghafla wale wanaotaka nyumba iuzwe wakaanza kufa Mmoja Mmoja kila Mwezi! Wakafa wa3 Ktk miezi mi3! Mkubwa Ktk wale wa4 akamuuliza yule Mmoja aliefiwa na nduguze... Vipi Msimamo wako.. Tuuze ama tusiuze nyumba? Jamaa akajibu tusiuze na tena naombeni tuifanye maboresho!
 
Poleni sana, miezi miwili wamekufa wafanyakazi nane duh
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
 
kuna mzee alikuwa na wake wawili. Kila mke watoto 4! Mzee alikuwa na nyumba Kali Magomeni! Alipokufa watoto wa4 wa mke Mmoja wakalazimisha nyumba kuuzwa ili wachukue Chao! Wale wengine wa4 hawakutaka!

Ghafla wale wanaotaka nyumba iuzwe wakaanza kufa Mmoja Mmoja kila Mwezi! Wakafa wa3 Ktk miezi mi3! Mkubwa Ktk wale wa4 akamuuliza yule Mmoja aliefiwa na nduguze... Vipi Msimamo wako.. Tuuze ama tusiuze nyumba? Jamaa akajibu tusiuze na tena naombeni tuifanye maboresho!
Hahaha hahahahahaha uchawi upo me nawaangalia tu hawa wanaoongea shit hapa yakiwakuta wataondoa huu ubishi wao......


Kuna mwalimu mmoja shule fulani huku kusini alikuwa na tabia ya kupiga wanafunzi vibaya mnooo siku hiyo kalala ndani kwake asubuhi wanamkuta juu ya simtank amelazwa huko.... Wenzie wakamshtua we jamaa vipi akashushwa pale toka siku hiyo alikuwa hapigi wanafunzi kama anauwa nyoka na bila sababu
 
Vifo Nane ndani ya miezi miwili then sehemu moja tu?
Sio kawaida hii

Acheni uogaa...kwa mfano wafamyakazi wa serikali wanaokufa (mfano ajalini) wakiwa katika utekelezaji wa majukumu yao nazo ni KAFARA....Aliyeleta huu uzi ni muogaaa tuuu
 
Acha imani za kishirikina wewe, utaishia kuishi kwa hofu na kutokujiamini!

Fanya kazi na ujue NO ONE GONNA LIVE FOREVER!
 
Ilo eneo benki ilipo litakua na tatizo kama ni hapo hapo ndo vifo vinatokea so kuweni makini maisha kuishi ni mara moja tu
 
Back
Top Bottom