Jaman wana JF wenzangu hebu fungueni akili zenu! Acheni kuwa watumwa wa fikra na akili za watu. Kila mnachoaminishwa kutoka kwenye akili na fikra za wengine mnaamini tu na kukubali bila kutumia akili na fikra zenu kutafakari.. Hivi kuna wapumbavu wanaamini anachoongea mtoa post? Kwa misingi ipi? Mtu kufanyiwa upasuaji na kufariki mnaaminishwa katolewa kafara ? mnakubali?? Kweli tutakua na vilaza kweli kweli Tanzania
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.