Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Kuna watu sijui huwa wanafikiriaga nini Yaani msomi wa chuo kikuu tena kwenye mambo ya uchumi unayejua bank inaendeshwa kwa mfumo gani Leo unaongea haya.Yaani nakuona tu hapo location yako na unatumia device ya ofisi kukashifu bank. Mbaya zaidi unaropoka tu bila facts. Nakushauri tu kumbuka kuwa hapa jamiiforums maficho ni mafupi sana hivyo unaonekana na adui.
 
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Ilikuwa bank ya wanyalukolo. Na mnyalukolo asipojiua, basi kafa kwa kurogwa.
Imani za hovyo kabisa
 
Hivyo vita mnapigana wenyewe kwa wenyewe
 
Kwa hivyo wataka kutuambia kwamba wafanyakazi wa benki ya posta wanatumia muda mwingi kufikiria watazikana wapi, badala ya ufanisi kukuza benki, Poleni aisee, anzisheni chama cha kufa na kuzikana hamna namna.
 
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Kuna dada wa Tanga akifanya hapo Postal Bank alifariki kama wiki mbili au siku kumi hivi zilizopita kwa uzazi, nasikia mwanae kasalimika Mungu Amkuze
 
Sisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.
Mmejaribu kucheki na Mshana Jr?
 
Uchawi upo kila mahali sio hapo TPB tu. Dawa ya uchawi ni:
1. Kuwa mchawi kuliko wao, nenda Tanga, Sumbawanga au Kongo kutafuta uchawi.
2. Kuwa karibu na Mungu okoka umpe YESU maisha yako nawe utakuwa salama, hakuna mchawi anayeweza kuishinda damu ya Yesu iliyomwagika msalabani. Ukiwa ndani ya Yesu wewe ni zaidi ya mshindi.
Mimi natumia damu ya Yesu.
 
Kuna jamaa alikuwa bank ya posta iringa alifarik kimasihara mwaka jana, walikua wanacheza mpira kwny bonanza akapoteza fahamu na kufia palepale
 
Back
Top Bottom