Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

Makafara yanatumaliza wafanyakazi benki ya Posta

Karibu sana jamanii dear
Kama nilihisi vile[emoji23]
Screenshot_2019-06-08-11-59-48.jpeg
 
Mtakuwa mnagombania nafasi za mbele na elimu zenu mlizopata...uhai ni muhimu zaidi kuliko hicho kitakachokutokea,tafuta kazi kwingine
 
Hiyo benki ina matawi nchi nzima lazima itakuwa na wafanyakazi wengi kwahiyo kawaida tu...labda kama waliokufa wote ni watawi moja..
 
Imani za kishirikina zikipitiliza zina madhara kisaikolojia zaidi
 
Unakisubiria kifo kwahiyo? Unaamini riziki yako toka kwa Mungu ni lazima ipitie bank ya post? Au wote mmefungwa na makafara? Timkeni!!
No lazima nizishinde ñguvu za kafara
 
Imani za kishirikina zikipitiliza zina madhara kisaikolojia zaidi
Ushirikina ni imani.. kafara ni jambo la rohoni sio la kiimani. Je una macho na nasikia ya rohoni?
 
Itakuwa mnatoana kafara wenyewe kugombea vyeo maani serikali napo sio mchezo mchezo kiti cha A hawezi kukalia B bila kujipanga vizuri
Hata serikali yenyewe inawanga
 
acha kazi ama mweke Mungu mbele. option ni hizo tuu
 
Back
Top Bottom