Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,483
- 167,054
Kweli hiyo benki majanga. Juzi kati kafa meneja wa Tegeta Branch kapigwa risasi kama zote
Hii ndio Nchi ninayo ongozwa kwa uchawi. Mwenge ni uchawi mkali kabisa ambao unagharamikiwa na serikaliHiyo bank si inamilikiwa na serikali..? Ina maana serikali inafanya makafara kwenye biashara zake..?
Wakati mwingine imani za giza, zinasababisha umasikini kuendelea kushamiri..
Naomba Ufafanuzi mkuu kivipi mwenge unahusika na ushirikinaHii
Hii ndio Nchi ninayo ongozwa kwa uchawi. Mwenge ni uchawi mkali kabisa ambao unagharamikiwa na serikali
Kama sio uchawi, Mwenge unaletaje amani? Unaletaje TUMAINI? Mwenge ni kama hirizi tu ndio Maana CCM hawataki kuuacha, wakiuacha tu wanaondoka madarakaniNaomba Ufafanuzi mkuu kivipi mwenge unahusika na ushirikina
Huyu aliyefariki akiwa anafanyiwa operation ilikuwa Kairuki siyo maana nilienda kumcheck ccsta akanipa story kama hiyo ya mfanyakazi wa bank ya Posta kufariki ila mtoto alisurviveSasa benki ina wafanyakazi 1000+ Halafu wamekufa watatu mmoja kwa kuuliwa na majambazi, mwingine alifanyiwa operation akiwa anajifungua hospital hawakuwa na damu ya kumwongezea watatu nae ni operation Sasa Unataka
Una ushahidi?
mmmmmhh,njoo kwenye maombi haraka sana mtakwishaTegeta Branch kafa meneja last week.
Sumbawanga branch kafa teller
Hapo Head office ndio usiseme
Kesho utakufa wewe tena utafia chooni
Uchawi kwenye maofisi ya serikali kawaida Sana,manake kuna watu wanageuza ofisi za umma kama kampuni binafci,ofcn kwetu pia ipo hiyo,watu wanaloga hatareee,ofisi ama idara ina watumishi 20,ila wanaoonekana na kuitwa kupewa majukumu na mkurugenzi ni wawili tu,wengine mnaonekana kama mavi.Halafu watu wenyewe wanaoonekana na kupewa kazi ama madil na maboss ukichek elimu,ujuzi hata uwezo wao utashangaa ajabu,mtu hata cheti Cha form 4 hana ila mkurugenzi anavyomsikiliza ukiona ni aibu tupu.Tegeta Branch kafa meneja last week.
Sumbawanga branch kafa teller
Hapo Head office ndio usiseme
Hahahaacheni kuiba vifurushi vya watu, vipapai hivyo
Tegeta Branch kafa meneja last week.
Sumbawanga branch kafa teller
Hapo Head office ndio usiseme
Tena nyumbani kwake alikopanga,kafara mbaya sana.Kesho utakufa wewe tena utafia chooni
usiende utapewa mafuta na mikolokolo mminginemmmmm hh,njoo kwenye maombi haraka sana mtakwisha
Acha imani potofu weweSisi wafanyakazi wa benki ya posta tunafanya kazi kwa hofu kubwa ya kufa.
Kwa mwezi wa tano na wa sita wanakufa wafanyakazi zaidi ya wanne.
Kila anayekufa lazima amwage damu.
Yaani hali ni mbaya sana.
Jana Kuna Dada wa HR kafa akiwa anafanyiwa upasuaji wa nyonga, hip bone.